వైసీపీ, బీజేపీ రహస్య మిత్రులని ఏపీ ప్రజలు భావిస్తున్నారా?

విష్ణుకుమార్ రాజు సంచలన వ్యాఖ్యలు !

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో గ్రాడ్యుయేట్ ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలు ఏపీ బీజేపీకి కళ్లు తెరిచాయి.పెద్దఎత్తున వాదనలు, సాహసోపేతమైన ప్రకటనలు చేసినప్పటికీ, పార్టీ ఎన్నికలలో డిపాజిట్ దక్కించుకోలేకపోయింది. ఫలితాలు పార్టీని పూర్తిగా నిరాశపరిచాయి. ఎన్నికల్లో పార్టీ పనితీరుపై ఏపీ బీజేపీ ఉపాధ్యక్షుడు విష్ణుకుమార్ రాజు షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు చేశారు.
ఎన్నికల్లో పార్టీ పనితీరుపై ఏపీ బీజేపీ నాయకత్వం ఆత్మపరిశీలన చేసుకోవాలి. బీజేపీ, వైసీపీ రహస్య మిత్రులని ఏపీ ప్రజలు నమ్ముతున్నారని, అందుకే ప్రజలు/పట్టభద్రులు టీడీపీకి పట్టం కట్టారనే అభిప్రాయం ఉంది. ఫలితాలు పుకార్లను ప్రతిబింబిస్తాయి, వాటిని వెంటనే క్లియర్ చేయాలి. ఈ పుకార్లు ఇలాగే కొనసాగితే రాబోయే రోజుల్లో రాష్ట్రంలో ఏపీ బీజేపీ మరిన్ని కష్టాలు ఎదుర్కోవాల్సి వస్తుంది అని మాజీ ఎమ్మెల్యే అన్నారు.
వైసీపీ ప్రభుత్వంపై ఉన్న వ్యతిరేకత ఈ ఎన్నికల్లో స్పష్టంగా కనిపిస్తోందని విష్ణు కుమార్ రాజు అన్నారు. డబ్బు, కండబలం ఉపయోగించినా వైసీపీ ప్రభుత్వం విఫలమైందని, ఇది ఏపీ ప్రజల మానసిక స్థితిని తెలియజేస్తోందన్నారు. ఏపీ భవిష్యత్తు కోసం బీజేపీ, జనసేన, టీడీపీ కలిసి రావాల్సిన సమయం వచ్చింది అని రాజు అభిప్రాయపడ్డారు.
తెలంగాణ బీజేపీని అనుసరించాలని ఏపీ బీజేపీకి కూడా బీజేపీ నేత సూచించారు. తెలంగాణలో రాజకీయ శూన్యత ఉంది, ఏపీ బీజేపీ నేతలు తెలంగాణ బీజేపీ మోడల్‌ను చూసి నేర్చుకోవాలి అని విష్ణుకుమార్ రాజు అన్నారు.
విష్ణు కుమార్ రాజు చేసిన ఈ వ్యాఖ్యలు ఏపీ రాజకీయ వర్గాల్లో కలకలం రేపుతున్నాయి. బిజెపి, జనసేన, టిడిపిల పునరేకీకరణకు పిలుపునిచ్చేందుకు చాలా మంది ఎదురు చూస్తున్నారు కానీ పాత మిత్రులతో మళ్లీ కలిపేందుకు ఇష్టపడని ఏపీ బిజెపి ఉంది.

Previous articleవైసీపీకి ప్రజల్లో ఇంత ప్రతికూలత ఉందా?
Next articleబీజేపీకి ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో మరింత గడ్డు రోజులు ?