బీజేపీని పక్కనబెట్టిన జనసేన, ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల్లో టీడీపీకి ఓటేసిందా?

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ సారథ్యంలోని జనసేన పార్టీ, భారతీయ జనతా పార్టీ (బీజేపీ) మధ్య పొత్తు ఖాయమని, తాజాగా ముగిసిన పట్టభద్రుల ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల్లో ఇది మరోసారి రుజువైంది. బిజెపి తన అవుట్‌గోయింగ్ ఎమ్మెల్సీ అభ్యర్థిగా మాధవ్ బీజేపీ, జనసేన ఉమ్మడి అభ్యర్థి అని పేర్కొన్నారు. మాధవ్‌కు పవన్‌ కల్యాణ్‌ మద్దతు తెలిపారని బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు సోము వీర్రాజు తెలిపారు.
2017లో తెలుగుదేశం పార్టీ (టిడిపి) మద్దతుతో గెలుపొందిన బిజెపికి ఈ సీటు చాలా కీలకం, అయితే ఈసారి అది జనసేన మద్దతుపై ఆధారపడింది. కానీ మొదటి రోజు నుండి, జనసేన పార్టీ మాధవ్ ప్రచారానికి దూరంగా ఉంది. జనసేన నాయకులు ఎవరూ ప్రచారంలో చేరలేదు. బదులుగా, జనసేన నాయకులు, క్యాడర్ టీడీపీ అభ్యర్థి వేపాడ చిరంజీవి కోసం పరోక్షంగా ప్రచారం చేసినట్లు తెలిసింది.
ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ వెంట‌నే క‌లిసి ప‌నిచేస్తున్న పట్టభద్రుల యువకులు టీడీపీ అభ్యర్థికి ఓటేశారు. ఫలితంగా వైఎస్సార్‌సీపీ అభ్యర్థి సీతంరాజు సుధాకర్‌పై చిరంజీవి భారీ ఆధిక్యంతో గెలుపొందారు. ఈ ఘనత జనసేన పార్టీ కార్యకర్తలకే దక్కుతుందని విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం.
బీజేపీని దూరంగా ఉంచుతూ టీడీపీ, జనసేన పార్టీలు పొత్తుకు సిద్ధమయ్యాయని ఫలితాలు సూచిస్తున్నాయి. టీడీపీ-జనసేన కూటమితో బీజేపీ చేతులు కలిపితే, వారు దానిని స్వాగతించవచ్చు, కానీ టీడీపీతో చేతులు కలపకూడదని బీజేపీ నిర్ణయించుకుంది. జనసేన, బీజేపీ మిత్రపక్షాలుగా ఉన్నప్పటికీ గత రెండేళ్లలో ఉమ్మడి కార్యక్రమాలు నిర్వహించలేదు.

Previous articleఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల్లో ఊపిరి పీల్చుకున్న టీడీపీ !
Next articleఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలు – జగన్‌కు తొలి ఎదురుదెబ్బ !