ఒంటరి పోరాటం చేస్తున్న రేవంత్ రెడ్డి!

తెలంగాణ పీసీసీ చీఫ్‌గా రేవంత్ రెడ్డి నియమితులైన రోజు నుంచి టీ-కాంగ్రెస్ సీనియర్లు ఆయనకు దూరంగా ఉన్నారు. గత ఒకటిన్నర సంవత్సరాలలో, రేవంత్‌కు టి-కాంగ్రెస్ సీనియర్ల నుండి ఎటువంటి మద్దతు లభించలేదు, అయినప్పటికీ అతను బిఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వంపై తన ఒంటరి పోరాటాన్ని కొనసాగించాడు. ఒక పీసీసీ అధ్యక్షుడు ఒంటరిగా ఉండటం బహుశా ఇదే తొలిసారి.
గతంలో ఇలాంటి ఘటనలు ఎక్కడా జరగలేదు. టీ-కాంగ్రెస్ సీనియర్లు రేవంత్‌తో కలిసి పని చేసే ఆలోచనలో లేరు,ఇది మరోసారి రుజువైంది. ఆదిలాబాద్‌ జిల్లాలో కాంగ్రెస్‌ సీనియర్‌ నేత మహేశ్వర రెడ్డి పాదయాత్ర ప్రారంభించగా, రేవంత్‌ రెడ్డి ఇప్పటికే పాదయాత్రలో ఉన్నారు. రేవంత్, మహేశ్వర రెడ్డి ఒకేసారి పాదయాత్రలు చేస్తుండటంతో పార్టీ నేతలు, క్యాడర్‌లో అయోమయం నెలకొంది. ఎవరికి మద్దతివ్వాలో వారికి అంతుబట్టడం లేదు.
పైగా ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డి, భట్టి విక్రమార్క వంటి సీనియర్లు మహేశ్వర రెడ్డికి మద్దతు పలికి భైంసాలో ఆయన పాదయాత్రలో చేరారు.సీనియర్లను చూస్తుంటే రేవంత్‌ని పార్టీలో ఒంటరి చేయడమే టార్గెట్‌గా కనిపిస్తోంది. రేవంత్ రెడ్డి పిలిచే కార్యక్రమాల్లో సీనియర్లు ఎవరూ పాల్గొనడం లేదు. టీ-పీసీసీ చీఫ్ గాంధీభవన్‌కు వస్తే ఎవరూ కనిపించడం లేదని, రేవంత్ రాక గురించి తెలిస్తే వెంటనే గాంధీభవన్‌ నుంచి వెళ్లిపోతారన్నారు. ఇదంతా చూస్తుంటే చాలా మంది సీనియర్లు కావాలనే రేవంత్ ను దూరం పెడుతున్నారని అర్థమవుతోంది.
మరోవైపు రేవంత్‌పై తనదైన రూట్‌లో భువనగిరి ఎంపీ కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి దూసుకుపోతున్నారు. ఏ నాయకుడైనా రేవంత్‌పై విమర్శలు చేస్తే, కోమటిరెడ్డి వెంటనే అక్కడికి చేరుకుని ఆ నాయకుడికి మద్దతిస్తున్నారు. ఇప్పుడున్న పరిస్థితే ఇలా ఉంటే ఎన్నికల సమయంలో అభ్యర్థులకు టిక్కెట్ల కేటాయింపులో గందరగోళం ఎలా ఉంటుందో ఊహించుకోండి. వీటన్నింటిని క్రోడీకరించి, టీ-కాంగ్రెస్ సీనియర్లు ఖచ్చితంగా రేవంత్‌కి వ్యతిరేకంగా ముఠాగా ఉన్నారు, ఎన్నికల సమయంలో టీ-పీసీసీ చీఫ్ ఒంటరిగా మిగిలిపోతారు. అయితే ఆ పార్టీ చివరకు ఎన్నికల్లో భారీ మూల్యం చెల్లించుకోక తప్పదన్న పెద్ద లాజిక్‌ను సీనియర్లు మిస్సవుతున్నారు.

Previous articleపేర్ని నానిని ఓడించాలని పవన్ డిసైడ్ అయ్యారా!
Next articleరాజధానికి వ్యతిరేకంగా వైజాగ్‌లో వెలిసిన పోస్టర్లు !