20వ తేదీన హాజరు కావాలని కవితకు ఈడీ మరోసారి నోటీసులు!

ఢిల్లీ లిక్కర్ స్కామ్ కేసు రోజురోజుకూ ముదురుతోంది. తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ కుమార్తె కవితకు ఈడీ నోటీసులు పంపినప్పుడు, బీఆర్‌ఎస్ నేతలను బీజేపీ టార్గెట్ చేస్తుందని, గతంలో ఏజెన్సీల ద్వారా సోదాలు ఎదుర్కొన్న పార్టీ నేతలను ఉదాహరించారు.
ఈడీ నోటీసులను మోదీ నోటీసులుగా కవిత సోదరుడు కేటీఆర్ అభివర్ణించారు. కవిత ఈడీ కార్యాలయానికి వెళ్లి సమాధానాలు చెప్పింది. బయటకు వస్తుండగా తాను ఎవరికీ భయపడనని మాజీ ఎంపీ విక్టరీ సింబల్‌ చూయించారు. షెడ్యూల్ ప్రకారం ఈరోజు ఆమె ఈడీ కార్యాలయానికి చేరుకోవాల్సి ఉంది.
కానీ ఆమె ఈడీ కార్యాలయానికి వెళ్లలేదని, విచారణ కోసం ఒక మహిళను కార్యాలయానికి పిలవకుడదని, అధికారులు ఆమె నివాసానికి రావాలని చెప్పినట్లు సమాచారం. త్వరలో విచారించనున్న సుప్రీంకోర్టులో దాఖలు చేసిన పిటిషన్‌లోనూ ఆమె ఇదే విషయాన్ని ప్రస్తావించినట్లు సమాచారం.
ఈ నేపథ్యంలో ఈ నెల 20వ తేదీన కార్యాలయానికి హాజరు కావాలని కవితకు ఈడీ మరోసారి నోటీసులు జారీ చేసినట్లు సమాచారం. ఆమె ఈరోజు సెషన్‌కు దూరమై, ఈడీ మళ్లీ ఆమెకు నోటీసు అందించడంతో, తర్వాత ఏమి జరుగుతుందో వేచి చూడాలి.మరోవైపు, కేసులో సుప్రీంకోర్టు తీర్పు కోసం కవిత వేచి ఉన్నారని, కోర్ట్ తన నిర్ణయం ఇచ్చే వరకు వేచి ఉండాలని ఆమె భావిస్తున్నట్లు సమాచారం. తీర్పు వెలువడిన తర్వాత ఆమె తదుపరి ఏమి చేయాలో నిర్ణయించుకోవచ్చు.

Previous articleఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణం: మాగుంటకు ఈడీ నోటీసులు!
Next articleపేర్ని నానిని ఓడించాలని పవన్ డిసైడ్ అయ్యారా!