ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణం: మాగుంటకు ఈడీ నోటీసులు!

సంచలనం సృష్టించిన ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణం విచారణ శరవేగంగా సాగుతోంది.దర్యాప్తు అధికారులు నిందితులందరిపై దృష్టి సారించి పలు కోణాల్లో విచారణ చేస్తున్నారు.అరెస్టయిన నిందితుల కస్టడీని పొడిగిస్తున్న తరుణంలో మిగతా నిందితులపై అధికారులు ఫోకస్ చేస్తున్నారు.ఈ కేసులో గతంలో ఒంగోలు వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ ఎంపీ మాగుంట శ్రీనివాసులురెడ్డి కుమారుడు మాగుంట రాఘవను ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ అరెస్ట్ చేసింది. గత నెల 10వ తేదీన అరెస్టు చేయగా కోర్టు కస్టడీ విధించింది.ప్రస్తుతం ఆయన తీహార్ జైలులో ఉన్నారు. ఈ కేసులో నిందితుల్లో ఇతను ఒకడు.
మరో పెద్ద బ్రేకింగ్‌గా మాగుంట శ్రీనివాసులు రెడ్డికి ఈడీ నోటీసులు పంపినట్లు సమాచారం. ఈ నెల 18వ తేదీన తమ ఎదుట హాజరుకావాలని నోటీసులో కోరారు. ఈ కేసులో గతంలోనే ఆయన కుమారుడిని అరెస్టు చేయడంతో అందరి దృష్టి కొత్త పరిణామంపైనే ఉంది. ఈ కేసులో ఒకరి తర్వాత ఒకరు నిందితుల వెంట పడుతున్నారని, దాని ఆధారంగానే ఎంపీకి నోటీసులు అందజేసి ఉండొచ్చని పరిశీలకులు చెబుతున్నారు.అతను ఎంపీగా ఉన్నందున, సరైన ఆధారాలు లేకుండా ఏజెన్సీలు అలాంటి వ్యక్తిని పిలవవు.
ఎంపీ కొడుకు అరెస్ట్‌తో అధికార వైసీపీకి ఇప్పటికే పెద్ద దెబ్బ తగిలింది.ఇప్పుడు ఎంపీని విచారణకు పిలిచారు. ఒంగోలు ఎంపీ సౌత్‌ గ్రూపులో కీలక వ్యక్తిగా ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్నారు. ఢిల్లీ లిక్కర్ పాలసీని ప్రభావితం చేసేందుకు ఈ బృందం పెద్దఎత్తున డబ్బు ఖర్చు చేసిందని చెబుతున్నారు. ఈ కేసులో ఢిల్లీ మాజీ ఉప ముఖ్యమంత్రి మనీష్ సిసోడియా అరెస్ట్ అయి జైలుకు వెళ్లారు. తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ కూతురు ఈడీ విచారణను ఎదుర్కొంటోంది. ఇప్పుడు అధికారుల ముందు హాజరు కావాలని ఎంపీని కోరారు.

Previous articleజగన్ మోహన్ రెడ్డి ఆకస్మిక ఢిల్లీ పర్యటనపై అందరి దృష్టి !
Next article20వ తేదీన హాజరు కావాలని కవితకు ఈడీ మరోసారి నోటీసులు!