జనసేన రాజకీయాలు ప్రారంభించిందా?

జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ నిర్ణయం కోసం పలువురు నేతలు ఎదురుచూశారు. పార్టీ శాలువా కప్పి పార్టీలో చేర్చుకునేందుకు కొందరు ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు. వీరంతా పాత నాయకులే, గత ఎన్నికల్లో జనసేన టిక్కెట్‌పై ఓడిపోయారు. నిజానికి 142 నియోజకవర్గాల్లో జనసేన అభ్యర్థులను నిలబెట్టింది.రాజోలు మినహా అందరూ నేతలు నియోజకవర్గాల్లో ఓడిపోయారు.
ఆ తర్వాత కొందరు నేతలు మాత్రమే పవన్ కళ్యాణ్ వెంట ఉన్నారు. మెజారిటీ నేతలు పార్టీని వీడారు. వీరిలో పట్టభద్రులు, ఉన్నతాధికారులు పెద్ద సంఖ్యలో ఉన్నట్లు తెలిసింది. గత ఎన్నికల్లో కూడా ఇదే ప్రచారం జరిగింది. ప్రజల మనసు మారడంతో జనసేన పార్టీలో చేరాలని నేతలు ప్రయత్నాలు మొదలుపెట్టారు. ఇప్పుడు ఈ నేతలపై క్లారిటీ వస్తోంది. ఆన్‌లైన్‌లో, సోషల్ మీడియాలో జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్‌పై ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు.
పవన్ కళ్యాణ్ ప్రసంగాల్లో కీలక వ్యాఖ్యలు కూడా పంచుకుంటున్నారు. సోషల్ మీడియాలోనూ మద్దతుగా వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు. వీరిలో కమ్మ,కాపు నేతలు కూడా ఉండటం విశేషం. ఎస్సీ నాయకులు కూడా ఉన్నారు. మరోవైపు పవన్ కళ్యాణ్ ఒంటరి పోరాటం చేస్తే నేతల పరిస్థితి ఏంటనే చర్చ సాగుతోంది. జనసేన, తెలుగుదేశం పొత్తు సాధ్యమేనన్న ధీమాతో నేతలు ధీమాగా బయటకు వస్తున్నారు. తమ ఘర్ వాపసీని ప్రకటించాలని భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. అయితే పవన్ కళ్యాణ్ నుంచి ఎలాంటి సూచనలు లేవు.
10వ వార్షికోత్సవం సందర్భంగా మచిలీపట్నం కార్యక్రమంలో పవన్ కళ్యాణ్ సర్వేలపైనే ఆధారపడతానని చెప్పడం ఆశ్చర్యం కలిగిస్తోంది. సర్వేల ఆధారంగా పొత్తుపై నిర్ణయం తీసుకుంటామని పరోక్షంగా సూచనలు చేశారు. మరి ఇప్పుడు జనసేన చేస్తున్న పాలిటిక్స్ చూడాల్సిందే అంటున్నారు రాజకీయ పరిశీలకులు.

Previous articleబండి సంజయ్- అరవింద్‌ల మద్య విబేధాలకు కారణం అతడేనా?
Next articleఈడీ ను ఎదుర్కోవడం తప్ప కవితకు వేరే మార్గం లేదు !