వైసీపీ ఎమ్మెల్యేకు బాలయ్య మాస్ వార్నింగ్ ?

అధికార వైఎస్సార్‌సీపీకి చెందిన నరసరావుపేట ఎమ్మెల్యే గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస్‌రెడ్డిపై నందమూరి బాలకృష్ణ సీరియస్ అయ్యారు. బాలకృష్ణ సినిమా పాటను ప్లే చేసినందుకు వైసీపీ కార్యకర్త భాస్కర్ రెడ్డిని ఎమ్మెల్యే శ్రీనివాస్ రెడ్డి ఇబ్బంది పెట్టినట్లు తెలుస్తోంది. అవమానంతో మనస్తాపానికి గురైన భాస్కర్‌రెడ్డి ఎమ్మెల్యే శ్రీనివాస్‌రెడ్డి ఇంటి ముందు ఆత్మహత్యాయత్నానికి పాల్పడ్డాడు. ఈ విషయం తెలుసుకున్న బాలకృష్ణ సీరియస్ అయ్యారు.
ఈ ఘటనపై బాలకృష్ణ స్పందిస్తూ, తన స్థాయిని కోల్పోయిన వ్యక్తి పేరు తీసుకోకూడదని అన్నారు. సినిమా పాటకు రాజకీయ రంగు ఎందుకు పూయాలని ప్రశ్నించారు.ఇది సరైనది కాదని, కళ మరియు రాజకీయాల మధ్య స్పష్టమైన వ్యత్యాసం ఉండాలని ఆయన అన్నారు.యధా రాజా.. తధా ప్రజా.. అంటూ సీఎం జగన్‌ పై పరోక్షంగా బాలయ్య మాట్లాడారు.
ఇలాంటి సంఘటనలు పునరావృతం అయితే తన దృష్టికి వస్తే వదిలిపెట్టనని బాలయ్య అన్నారు.తన మూడో కన్ను తెరిస్తే పరిణామాలు ఇలాగే ఉండవని బాలయ్య అన్నారు. తన అభిమానులు ఎవరినీ విడిచిపెట్టరని ఆయన అన్నారు.బాలయ్య ఆవేశపూరిత ప్రసంగం సందర్భంగా ఆయన అభిమానులు చప్పట్లు కొట్టారు.
ఎమ్మెల్యే శ్రీనివాసరెడ్డిని ఉద్దేశించి బాలయ్య మాట్లాడుతూ ఎమ్మెల్యేకు విద్యార్హత ఎక్కువగా ఉందని,ప్రజలకు సేవ చేయాలని కోరారు. సినిమా బాగుంటే ప్రేక్షకులు చూస్తారని బాలయ్య అన్నారు. సినిమా చెడుగా ఉంటే ఎవరూ చూడరని అన్నారు. లెజెండరీ ఎన్టీఆర్ సినిమాలు కాలానుగుణంగా ఉంటాయని, అన్ని వయసుల ప్రేక్షకులు వాటిని చూస్తారని ఆయన అన్నారు.

Previous articleపవన్ కళ్యాణ్ ఇంతకాలం గుర్తించలేదా?
Next articleబండి సంజయ్- అరవింద్‌ల మద్య విబేధాలకు కారణం అతడేనా?