పవన్ కళ్యాణ్ ఇంతకాలం గుర్తించలేదా?

రాజకీయం అంటే రాజకీయం. ఎవరు ఏం చేసినా, ఎన్ని నీతులు చెప్పినా రాజకీయాలను మార్చడం అసాధ్యం. వీలైతే వారు తప్పించుకోవచ్చు. ఇప్పుడు ఏపీకి వస్తే గత ఎన్నికల సమయంలో జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ ఎన్నో నీతిమాలిన మాటలు మాట్లాడాడు. ఎవరైనా డబ్బులు ఇస్తే తీసుకోవద్దని ప్రజలను కోరారు. ప్రజలు డబ్బుకు అమ్ముడుపోయి తమ జీవితాలను, రాష్ట్ర భవిష్యత్తును పాడు చేసుకుంటారంటూ నిప్పులు చెరిగారు.
డబ్బులకు ఓట్లు అమ్ముకుని ఏం సాధిస్తారని ఇటీవల ఆయన ప్రశ్నించారు. పవన్ ఎన్ని ప్రశ్నలు వేసినా ఎవరూ వ్యూహాలు మార్చలేరు. ఎవరూ ఎవరికన్నా తక్కువ కాదు. ఓట్లు కావాలంటేనే నాయకులు డబ్బులు ఇస్తారని కొందరే చెబుతున్నారు.
నోటుకు ఓటు అనేది ఇప్పుడు ఆనవాయితీగా మారింది. అంతే కాదు విలువలున్న వారు కూడా ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తే డబ్బులు ఖర్చు పెట్టాల్సిందే. సీబీఐ మాజీ జేడీ జేడీ లక్ష్మీనారాయణకు ప్రజల్లో మంచి గుర్తింపు ఉంది.
ఆయనపై ప్రజలు పెద్దఎత్తున ప్రశంసలు కురిపించారు. ఎన్నికల్లో పోటీ చేసినప్పుడు కనీసం డిపాజిట్ కూడా దక్కించుకోలేకపోయారు. ఏపీలో పరిస్థితి మారిపోయింది కాబట్టి రేపు చంద్రబాబు, జగన్ లకు ఇదే పరిస్థితి వచ్చినా ఆశ్చర్యపోనక్కర్లేదు.
ఆ సీన్లు పక్కన పెడితే పవన్ కళ్యాణ్ కి చాలా కాలంగా ఆ విషయం అర్ధం కాలేదని తెలుస్తోంది. ఇప్పుడు మాట మార్చాడు.డబ్బులు తీసుకున్నా తన పార్టీ గుర్తుకు ఓటు వేయాలని పవన్ కళ్యాణ్ ప్రజలను కోరడం సంచలనంగా మారింది. ఇప్పుడీ వ్యాఖ్యలు సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తున్నాయి.

Previous articleఏపీలో కాపులందరూ ఏకతాటిపైకి రావాలి: పవన్ కళ్యాణ్ !
Next articleవైసీపీ ఎమ్మెల్యేకు బాలయ్య మాస్ వార్నింగ్ ?