అవినాష్ రెడ్డిని కాపాడేందుకు జగన్ ప్రభుత్వం ప్రయత్నిస్తోంది: డాక్టర్ సునీతారెడ్డి !

కడప ఎంపీ వైఎస్ అవినాష్ రెడ్డికి ఏపీ ప్రభుత్వం రక్షణ కల్పిస్తోందని ఆరోపిస్తూ వైఎస్ వివేకానందరెడ్డి కుమార్తె డాక్టర్ సునీతారెడ్డి తెలంగాణ హైకోర్టులో తాజా పిటిషన్ దాఖలు చేశారు. వివేకా హత్యకు కుట్ర పన్నారని అవినాష్‌రెడ్డిపై సిబిఐ అన్ని విశ్వసనీయ సమాచారం, ఆధారాలు సేకరించిన తర్వాత ఇప్పుడు వివేకా వ్యక్తిగత కుటుంబ విషయాలపై నిరాధార ఆరోపణలు చేస్తూ కేసును పక్కదారి పట్టించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని సునీత పేర్కొన్నారు.
ఈ కేసును విచారిస్తున్న అధికారులు అనుమానాస్పద కేసులతో ఇబ్బందులకు గురిచేస్తుండగా ఉద్దేశపూర్వకంగానే విచారణలో జాప్యం జరుగుతోందని వివేకా కుమార్తె కోర్టును ఆశ్రయించారు. ఏపీ ప్రభుత్వం తమ చర్యలతో కేసును తారుమారు చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తోంది. వివేకా హత్యకు ఒక రోజు ముందు (మార్చి 14, 2019) అవినాష్ రెడ్డి నివాసంలో ప్రధాన నిందితుడు సునీల్ యాదవ్ చాలాసార్లు హాజరయ్యాడని సునీత తన అఫిడవిట్‌లో కొన్ని ఆసక్తికరమైన అంశాలను కూడా ప్రస్తావించారు. ఇది Google యొక్క టెక్ అవుట్ ఆధారంగా ఫోరెన్సిక్ విశ్లేషణ ద్వారా పునరుద్ఘాటించబడింది.
వివేకా హత్య జరిగినప్పుడు పులివెందుల సీఐ జె.శంకరయ్య సీబీఐకి ఇచ్చిన వాంగ్మూలంలో అవినాష్‌రెడ్డి తదితరుల పేర్లను అనుమానితులుగా చేర్చారు.కానీ అతను దానిని మేజిస్ట్రేట్ ముందు మార్చాడు. మార్చి 15న అవినాష్ రెడ్డి రక్తపు మడుగులో విగతజీవిగా పడి ఉన్న వివేకాను తనిఖీ చేయగా, శశికళ అనే స్థానిక నాయకుడు వివేకా నివాసానికి చేరుకోగా, వివేకాకు గుండెపోటు వచ్చిందని అవినాష్ రెడ్డి ఆమెకు తెలియజేశారు.
అనంతరం అవినాష్‌రెడ్డి సీఐ శంకరయ్యకు ఫోన్‌ చేసి వివేకా గుండెపోటు, రక్తపు వాంతులతో మృతి చెందిందని, భద్రత కోసం కానిస్టేబుళ్లను పంపాలని కోరారు.సునీత పిటిషన్ సుదీర్ఘమైనది, తెలంగాణ హైకోర్టు పిటిషన్‌ను ఇంకా తీసుకోలేదు. ఇది ఈ వారంలో జరగవచ్చు, అయాన్‌తో కొనసాగాలని కోర్టు సీబీఐని ఎలా నిర్దేశిస్తుందనేది ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది.

Previous articleఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలు: అందరి చూపు అనురాధపైనే !
Next articleడీకే అరుణకు కర్ణాటకలో బీజేపీ ప్రచార బాధ్యతలు !