ఏపీలో కాపులందరూ ఏకతాటిపైకి రావాలి: పవన్ కళ్యాణ్ !

మంగళగిరి పార్టీ కార్యాలయంలో జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ నేతలు,కార్యకర్తలను ఉద్దేశించి మాట్లాడారు. జనసేన, టీడీపీ పొత్తుపై సాగుతున్న కొన్ని మీడియా కథనాలు ఆ పార్టీల మధ్య అంతరాన్ని పెంచుతున్న నేపథ్యంలో పవన్ చేసిన వ్యాఖ్యలు చాలా ప్రాధాన్యతను సంతరించుకున్నాయి. టీడీపీతో కానీ, ఇతరులతో కానీ ఎలాంటి రహస్య ఒప్పందం లేదని పవన్ స్పష్టం చేశారు. ఈ ప్రకటనకు కాపుసేన నేతలు చప్పట్లు కొట్టి హర్షం వ్యక్తం చేశారు.జనసేన ఎవరి సిద్ధాంతాల కోసం పనిచేయదని పవన్ అన్నారు.
తన మద్దతుదారులు, పార్టీ కార్యకర్తల ఆత్మగౌరవాన్ని తగ్గించబోనని పవన్ అన్నారు.తనపై ఉంచిన నమ్మకాన్ని దుర్వినియోగం చేయబోమని చెప్పారు. టీడీపీ ఓ వైపు జనసేనతో దోస్తీ చేస్తూనే మరోవైపు జనసేనను 20 సీట్లకే పరిమితం చేస్తున్నట్టు సంకేతాలు పంపుతున్నాయని పవన్ అన్నారు.టీడీపీతో తనకు ఎలాంటి రహస్య పొత్తు ఉండదని, వాస్తవికతకు దగ్గరగా ఉంటానని పవన్ పునరుద్ఘాటించారు.
పాలనపై మాట్లాడిన పవన్ కాపు నేతలంతా ఐక్యంగా ఉండాలని కోరారు.
కాపు సామాజికవర్గం బీసీ, ఎస్సీ, ఎస్టీలతో పాటు కాపులందరినీ ఏకతాటిపైకి తీసుకురావాలని కోరారు. కాపులను ఇతర వర్గాలను సమానంగా చూడాలని కోరారు.
తన తల్లి బలిజ సామాజికవర్గానికి చెందినదని, తన తండ్రి కాపు సామాజిక వర్గానికి చెందినవారని పవన్ అన్నారు. పై వర్గాల పట్ల తనకు కోపం లేదని,అట్టడుగు వర్గాలను కించపరచనని అన్నారు. తనకు బలహీన వర్గాల పట్ల సానుభూతి, ఆప్యాయత ఉందని పవన్ అన్నారు.
నాయకుడిగా ఎదగాలంటే అన్ని వర్గాలతో కలిసి పని చేయాలని పవన్ అన్నారు. అధికార మార్పిడి ఐక్యతతోనే జరుగుతుందని పవన్ అన్నారు.మేనిఫెస్టో కమిటీతో చర్చించి కాపు రిజర్వేషన్లు, ఇతర కాపుల సమస్యలపై దృష్టి సారిస్తానని హామీ ఇచ్చారు. కాపు సంక్షేమ సంఘం వ్యవస్థాపకులు, మాజీ మంత్రి హరిరామ జోగయ్య హాజరయ్యారు.
జనసేన, పవన్కల్యాణ్లపై విషం చిమ్మేందుకు,దుష్ప్రచారానికి వైఎస్సార్సీపీ ఏడాదికి రూ.600 కోట్లు ఖర్చు చేస్తోందని రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ చీఫ్ నాదెండ్ల మనోహర్ అన్నారు. paytm బ్యాచ్ ద్వారా జరుగుతున్న ఈ పెయిడ్ ప్రచారాన్ని ప్రజలు నమ్మవద్దని మనోహర్ కోరారు.

Previous articleకాంగ్రెస్ పెద్దారెడ్డిలు కేసీఆర్‌కు అమ్ముడుపోయారు: రేవంత్ రెడ్డి
Next articleపవన్ కళ్యాణ్ ఇంతకాలం గుర్తించలేదా?