డీకే అరుణకు కర్ణాటకలో బీజేపీ ప్రచార బాధ్యతలు !

తెలంగాణ బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ వ్యవహారశైలిపై తమలో తాము పోరాడుతున్న తరుణంలో బీజేపీ జాతీయ నాయకత్వం రానున్న కర్ణాటక ఎన్నికల్లో తెలుగు ఓటర్ల మధ్య ఎన్నికల ప్రచారం నిర్వహించాలని టీబీజేపీని కోరింది. పార్టీ జాతీయ ఉపాధ్యక్షురాలు, కర్ణాటక వ్యవహారాల ఇంచార్జి డి.అరుణను ప్రచార ఇన్‌ఛార్జ్‌గా నియమించారు.
తెలంగాణకు చెందిన పార్టీ కార్యకర్తలు తెలుగు జనాభా ఉన్న కర్ణాటకలోని పలు ప్రాంతాల్లో విడిది చేస్తారు. ప్రధానంగా బళ్లారి, కోలార్, బెంగళూరులలో ప్రచారం చేయనున్నారు.ఇంటింటి ప్రచారం నిర్వహించి వీధి కార్నర్ సమావేశాలు నిర్వహించనున్నారు. ప్రచారం ఫోకస్, ఇంటెన్సివ్‌గా ఉంటుందని పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
డీకే అరుణ నియోజ‌క‌వ‌ర్గం క‌ర్ణాట‌క‌తో స‌రిహ‌ద్దుగా ఉన్నందున, ఆమెకు క‌ర్ణాట‌క ప్ర‌జ‌ల‌తో సంబంధాలు ఉన్నందున ఆమెను ఎంపిక చేశారు.అలాగే,ఆమె కర్ణాటక రాష్ట్రానికి పార్టీ వ్యవహారాల ఇంచార్జ్‌గా ఉన్నారు. పార్టీ జాతీయ నాయకత్వం ఆదేశాల మేరకు రాష్ట్ర పార్టీ అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ కూడా కర్ణాటకలో పర్యటించనున్నారు.
రాష్ట్రానికి చెందిన బిజెపి కార్యకర్తలు గతంలో తమిళనాడు, గుజరాత్, మహారాష్ట్ర, తెలుగు జనాభా ఎక్కువగా ఉన్న ఢిల్లీ వంటి రాష్ట్రాల్లో కూడా ప్రచారం చేశారు. ఇది ఎన్నికల ప్రచార వ్యూహాలను అర్థం చేసుకోవడంలో పార్టీ కార్యకర్తలకు సహాయపడుతుంది. ఈ బృందాలు త్వరలో కర్ణాటకకు వెళ్లనున్నాయని పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleఅవినాష్ రెడ్డిని కాపాడేందుకు జగన్ ప్రభుత్వం ప్రయత్నిస్తోంది: డాక్టర్ సునీతారెడ్డి !
Next articleఅవినాష్ రెడ్డిపై హైకోర్టు సీరియస్ ?