ఎవరు ముందుగా అరెస్ట్ ? కవితా లేక అవినాష్?

రెండు వేర్వేరు కేసుల్లో తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని ఇద్దరు ప్రముఖ నేతలపై కేంద్ర దర్యాప్తు సంస్థలు లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాయి తెలంగాణలోని భారత రాష్ట్ర సమితి ఎమ్మెల్సీ కల్వకుంట్ల కవిత, కడపకు చెందిన వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ ఎంపీ వైఎస్ అవినాష్ రెడ్డి. మాజీ మంత్రి వైయస్ వివేకానంద రెడ్డి హత్య కేసులో అవినాష్ రెడ్డి సెంట్రల్ బ్యూరో ఆఫ్ ఇన్వెస్టిగేషన్ (సిబిఐ) దర్యాప్తును ఎదుర్కొంటుండగా, ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణంలో ప్రమేయం ఉన్నందున కవిత ప్రస్తుతం ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ దర్యాప్తును ఎదుర్కొంటుంన్నారు.
బి ఆర్ ఎస్ అధ్యక్షుడు, తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి చంద్రశేఖర్ రావు కుమార్తె అనే కోణంలో ఇద్దరూ ఉన్నత రాజకీయ ప్రముఖులు, అవినాష్ వై ఎస్ ఆర్ సి అధ్యక్షుడు.ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డికి బంధువు.
ఇప్పుడు, సోషల్ మీడియాలో జరుగుతున్న ఆసక్తికరమైన చర్చ ఏమిటంటే, మొదట ఎవరు అరెస్టును ఎదుర్కొంటారు. కవిత లేదా అవినాష్ రెడ్డి.
వివేకా హత్య కేసులో అవినాష్‌ను ప్రశ్నించేందుకు అరెస్టు చేయవచ్చని సీబీఐ ఇప్పటికే ప్రకటించింది వాస్తవానికి, వారు ఈమేరకు అతన్ని అరెస్టు చేసి ఉంటారు, కానీ తెలంగాణ హైకోర్టు ఆదేశాలతో సోమవారం వరకు అరెస్టును నిలిపివేశారు. అవినాష్‌ను వెంటనే అరెస్ట్ చేయకపోవచ్చని అయితే సీబీఐ అధికారులు ముందుగా ఆయన తండ్రి భాస్కర్‌రెడ్డిని అరెస్ట్ చేసి, ఆ తర్వాత ఎంపీపై దృష్టి సారించే అవకాశం ఉందని వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీలో చర్చ జరుగుతోంది.
ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణం కేసులో కవితను ప్రస్తుతం ప్రశ్నిస్తున్న ఈడీ ఆమెను ఎప్పుడైనా అరెస్ట్ చేసే అవకాశం ఉంది. ఒకటి లేదా రెండు రోజుల్లో ఆమెను మళ్లీ విచారణకు పిలిచిన తర్వాత ఇది జరగవచ్చు. ఏది ఏమైనా వచ్చే వారం కవిత,అవినాష్‌ల అరెస్ట్ జరగడం తెలుగు రాష్ట్రాల్లో రాజకీయ వాతావరణం వేడెక్కుతుంది.

Previous articleసీఎం కావడానికి పెద్దిరెడ్డి ప్రయత్నిస్తున్నారా?
Next articleతెలంగాణ కాంగ్రెస్‌లో మరో యాత్రకు భట్టి రెడీ..?