బీఆర్‌ఎస్ వర్సెస్ బీజేపీ:మోడీని పది తలల రావణుడిగా ఫ్లెక్సీ!

గత కొంతకాలంగా బీఆర్‌ఎస్,బీజేపీ హోరాహోరీగా తలపడుతున్న సంగతి తెలిసిందే.అవకాశం దొరికినప్పుడల్లా పార్టీలు మరొకరిని టార్గెట్ చేసుకుంటాయి. వాళ్ల మధ్య ఫ్లెక్సీల దాడి తరచుగా చూస్తుంటాం. ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ హైదరాబాద్‌లో సమతా విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించేందుకు వచ్చినప్పుడు రాష్ట్రానికి కేంద్రం ఎందుకు సాయం చేయడం లేదని టీఆర్‌ఎస్ నేతలు పోస్టర్లు, ఫ్లెక్సీలు వేశారు. మోదీ దేశాన్ని దోచుకుంటున్నారని పోస్టర్లలో పేర్కొన్నారు. బీజేపీ మద్దతుదారులు కౌంటర్ ఫ్లెక్సీలు ఏర్పాటు చేసి కేసీఆర్ కుటుంబం రాష్ట్రాన్ని లూటీ చేస్తోందన్నారు.
ఢిల్లీ లిక్కర్ స్కాం సంకెళ్లు వేస్తోందని,ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ కూతురు కేసీఆర్ కు ఈడీ గ్రిల్ చేస్తుందన్నారు. రాజకీయ పరువును తీర్చుకునేందుకు కేంద్రం కేంద్ర ఏజెన్సీలను దుర్వినియోగం చేస్తోందని బీఆర్‌ఎస్‌ ఆరోపిస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా హైదరాబాద్ వస్తున్నారు.ఈ నేపథ్యంలో బీఆర్‌ఎస్‌లో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి సంబంధించిన భారీ ఫ్లెక్సీను ఏర్పాటు చేసి అందరి దృష్టిని ఆకర్షించారు. మోదీని రాక్షస రాజు రావణుడిగా చిత్రీకరిస్తూ, పోస్టర్‌లో కేంద్ర ఏజెన్సీలైన ఈడీ, సీబీఐ, ఐటీ, ఈసీ, ఎన్‌ఐఏ లను ఆయన పది తలల రావణుడిగా పేర్కొంటారు. పోస్టర్‌ను ఎవరు ఏర్పాటు చేశారనే ప్రస్తావన లేకపోయినా బీఆర్‌ఎస్‌ ఏర్పాటు చేసినట్లు అంచనా.
పోస్టర్‌లో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీని ప్రజాస్వామ్య విధ్వంసకుడు అని పేర్కొన్నారు. మోడీ భారతదేశాన్ని పట్టుకోవడం మనం చూడవచ్చు. రావణుడిగా నరేంద్ర మోదీ యావత్ దేశాన్ని కలవరపెడుతున్నారని పోస్టర్‌లో చెప్పాలనుకుంటున్నట్లు తెలుస్తోంది. రద్దీగా ఉండే ప్రాంతంలో ఫ్లెక్స్ ఏర్పాటు చేయడంతో అందరి దృష్టిని ఆకర్షిస్తోంది.
కేంద్ర సంస్థలను కేంద్రం దుర్వినియోగం చేస్తోందని బీఆర్‌ఎస్‌ ఆరోపిస్తోంది. కవిత అయినా,ఐటీ శాఖ మంత్రి కేటీఆర్ అయినా, ఇతర నేతలు అయినా ఒకటే అడుగుతున్నారు.
కేంద్ర ఏజెన్సీలు ప్రత్యర్థి పార్టీల నేతలను మాత్రమే ఎందుకు వెంబడిస్తున్నాయని, ఏ బీజేపీ నాయకుడూ ఎందుకు దాడులు లేదా ఏజెన్సీల నుంచి ప్రశ్నించడం లేదని ప్రశ్నించారు. దాడి తీవ్రతను పెంచుతూ, కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా పర్యటనకు ముందు హైదరాబాద్‌లో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీని లక్ష్యంగా చేసుకుని పది తలల రావణుడిగా చిత్రీకరించిన పోస్టర్ కనిపించింది. మరి ఏం జరుగుతుందో వేచి చూడాలి.

Previous articleవైసీపీకి గట్టి షాక్ ఇచ్చిన మాజీ ఎమ్మెల్యే టీవీ రామారావు !
Next articleనెల్లూరులో అనిల్ వర్సెస్ కోటంరెడ్డి ?