నెల్లూరులో అనిల్ వర్సెస్ కోటంరెడ్డి ?

వైసీపీ రెబల్ ఎమ్మెల్యే,నెల్లూరు రూరల్ నియోజకవర్గం శాసనసభ్యుడు కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి తన వ్యూహాన్ని మార్చుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. ప్రభుత్వంపైనా, పార్టీ నాయకత్వంపైనా ఆయన ఆగ్రహంగా ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ఇక నుంచి తనను ఎవరు టార్గెట్ చేస్తారో సమాధానం చెబుతానని ఆయన చర్యలు సూచిస్తున్నాయి. నెల్లూరు సిటీ ఎమ్మెల్యే, మాజీ మంత్రి అనిల్ కుమార్ యాదవ్ ఫైర్ బ్రాండ్ నాయకుడు. అంతేకాదు, జగన్‌కు హార్డ్ కోర్ విధేయుడిగా అనిల్ ఇమేజ్ సంపాదించాడు.ఈ క్రమంలో కోటంరెడ్డిపై ఆయన నిప్పులు చెరిగారు. కోటంరెడ్డి గొప్ప నటుడు అంటూ కౌంటర్ ఇచ్చారు.
కావాలంటే టీడీపీలోకి వెళ్లొచ్చు, ఈ డ్రామాలు ఎందుకు? అనిల్ కుమార్ యాదవ్ ప్రశ్నించారు.దీనికి కొమటంరెడ్డి కౌంటర్ ఇచ్చారు. అనిల్‌కుమార్‌ను నమ్మకద్రోహి అని అభివర్ణించారు. అనిల్ వివేకానందరెడ్డి అనుచరుడిగా రాజకీయాల్లోకి వచ్చి ఆయన ఇంట్లోని కార్లు కూడా కడుగుతాడంటూ షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు చేశారు. 2009లో వివేకా ఇంటిపై దాడి జరిగిందని మొత్తానికి అనిల్ వర్సెస్ కోటంరెడ్డి వరస పీక్స్‌కు చేరిందని గుర్తు చేశారు. కోటంరెడ్డి వరుసలో ఓ అడుగు ముందుకేశారు.
అనిల్‌ నియోజకవర్గం నెల్లూరు సిటీపై ఆయన కన్నేశారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో అవసరమైతే నెల్లూరు నగరం నుంచి పోటీ చేసేందుకు కోటంరెడ్డి సమాయత్తమవుతున్నట్లు సమాచారం. దీనికి కారణం కూడా ఉందంటున్నారు రాజకీయ పరిశీలకులు. నెల్లూరు రూరల్ నియోజకవర్గంలో తెలుగుదేశం పార్టీ అభ్యర్థి అజీజ్‌లో ఉన్నారు. అధిష్టానం అజీజ్‌ను తిరస్కరించి కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌రెడ్డికి పార్టీ టిక్కెట్టు ఇస్తే పార్టీకి సమస్యలు ఎదురుకావచ్చు.దీన్ని దృష్టిలో ఉంచుకుని కోటంరెడ్డి నెల్లూరు నగరంపై కన్నేశారు. ఇక్కడ టీడీపీకి అభ్యర్థి లేరు.గత ఎన్నికల్లో ఇక్కడి నుంచి పోటీ చేసిన మాజీ మంత్రి నారాయణ రాజకీయాలకు దూరంగా ఉంటూ వస్తున్నారు. టీడీపీ కోటంరెడ్డికి టిక్కెట్ ఇవ్వడానికి ఇబ్బంది లేదు.
దీంతో కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి వ్యూహాత్మకంగా ఎత్తుగడలు వేస్తూ నెల్లూరు నగరంలో జరిగే కార్యక్రమాల్లో పాల్గొంటున్నట్లు సమాచారం. తన అనుచరుల ఆహ్వానం మేరకు సిటీ నియోజకవర్గంలో కార్యక్రమాలను ప్రారంభిస్తున్నారు. దీంతో నెల్లూరు సిటీ నియోజకవర్గంలో కోటంరెడ్డి తన ప్రయత్నాలను ముమ్మరం చేసినట్లు చెబుతున్నారు. అయితే దీనిపై అనిల్ కుమార్ యాదవ్ మౌనంగా ఉన్నారు. మరి ఏం జరుగుతుందో వేచి చూడాలి.

Previous articleబీఆర్‌ఎస్ వర్సెస్ బీజేపీ:మోడీని పది తలల రావణుడిగా ఫ్లెక్సీ!
Next articleసీఎం కావడానికి పెద్దిరెడ్డి ప్రయత్నిస్తున్నారా?