వచ్చే ఎన్నికల్లో టీఆర్ఎస్ గెలుపుపై కేటీఆర్ కాన్ఫిడెన్స్ !

హైదరాబాద్లో ‘బియాండ్ ఇండియా@75’ అనే అంశంపై జరిగిన వార్షిక CII ఈవెంట్లో మంత్రి కేటీఆర్ ప్రసంగించారు. ఐటీ శాఖ మంత్రి ప్రసంగిస్తూ రాష్ట్రం మంచి మార్గంలో పయనిస్తోందని, ప్రభుత్వం అనూహ్యంగా పనిచేస్తోందని, గడిచిన ఎనిమిదేళ్లలో సాధించిన ప్రగతిని ఎత్తిచూపారు. ఈ కార్యక్రమంలో కేటీఆర్ మాట్లాడుతూ వచ్చే ఎన్నికల్లో ప్రజల ఆశీర్వాదంతో తమ పార్టీ అధికారంలోకి వస్తుందన్నారు.
వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో ఏ పార్టీ గెలుస్తుందన్న చర్చ జరుగుతున్న సమయంలో ఆయన చేసిన వ్యాఖ్యలు అందరి దృష్టిని ఆకర్షించాయి. ఆ పార్టీ ఎందుకు అంత కాన్ఫిడెంట్గా ఉందనేది చాలా మంది ప్రశ్న. సమస్యను పరిశీలిస్తున్న టీఆర్ఎస్ మౌలిక వసతులపై దృష్టి సారించి సౌకర్యాలు పెంచింది. రాష్ట్రంలో కొన్ని ఫ్లై ఓవర్లు ఉనికిలోకి వచ్చాయి. ప్రజలు రద్దీగా ఉండే రోడ్లపై ట్రాఫిక్ రహిత ప్రయాణాన్ని ఆనందిస్తున్నారు. రాష్ట్రానికి పెట్టుబడులు వస్తున్నాయి. తాజాగా ఫాక్స్కాన్ మొబైల్ తయారీ సంస్థ రాష్ట్రానికి రానుందని, ఇక్కడ కొత్త యూనిట్ను ఏర్పాటు చేస్తామని చెప్పారు. టెక్నాలజీ స్పెక్ట్రమ్ మరింత దృష్టి కేంద్రీకరించబడింది మరియు IT హబ్పై ప్రత్యేక దృష్టి పెట్టబడింది.
మరోవైపు ప్రత్యర్థి పార్టీలతో పోలిస్తే సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలకు టికెట్ ఇవ్వాలని బీఆర్ఎస్ ఆలోచిస్తున్నట్లు సమాచారం. కేసీఆర్ ఇమేజ్ బలమైన ఆయుధం, ఎన్నికల ముందు పార్టీ దానిని మళ్లీ ఉపయోగించుకుంటుంది. కాంగ్రెస్, బీజేపీల గురించి మాట్లాడితే అన్ని నియోజకవర్గాల్లో పోటీ చేసేందుకు ఆ పార్టీలకు నేతలు ఉన్నారా లేదా అనే విషయంపై క్లారిటీ లేదు. దీన్నిబట్టి చూస్తే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో పార్టీ అధికారంలోకి వచ్చి హ్యాట్రిక్ విజయం సాధిస్తుందని కేసీఆర్ భావించి ఉండవచ్చు.

Previous articleఎన్నికల ప్రచారానికి కేటీఆర్ నేతృత్వం వహించినున్నారా?
Next articleసర్వే: ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో రెండు పార్టీలు కలిస్తే క్లీన్‌స్వీప్ !