కోడి కత్తి కేసు: సీఎం జగన్‌కు ఎన్‌ఐఏ కోర్టు సమన్లు జారీ !

వైజాగ్ విమానాశ్రయంలో కత్తితో దాడికి గురైన ఏపీ సీఎం వైఎస్ జగన్‌కు సంబంధించిన 2018 కేసును విచారిస్తున్న జాతీయ దర్యాప్తు సంస్థ ఈరోజు ఎన్ఐఏ కోర్టు ముందు తన వాదనలు వినిపించింది. ఇరు పక్షాల వాదనల అనంతరం ఎన్‌ఐఏ కోర్టు బాధితుడు తన వ్యక్తిగతంగా హాజరుకావాలని సీఎం జగన్‌కు సమన్లు జారీ చేసింది.
ఈ కేసుకు బాధితుడి వాంగ్మూలాలు అవసరం, ఇకపై అతను విచారణ, కోర్టు విచారణలకు హాజరు కావాలి అని ఎన్ఐఏ కోర్టు తెలిపింది.ఈ కేసు తదుపరి విచారణను మార్చి 14వ తేదీకి వాయిదా వేసింది. జగన్‌ను వ్యక్తిగతంగా హాజరుకావాలని ఎన్‌ఐఏ కోర్టు ఆదేశించడం ఇదే తొలిసారి. జగన్ వ్యక్తిగత సహాయకుడు (పిఎ) నాగేశ్వర రెడ్డి, సెంట్రల్ రిజర్వ్ పోలీస్ ఫోర్స్ అసిస్టెంట్ కమాండర్ దినేష్ కుమార్, ఇతర ప్రత్యక్ష సాక్షులు ఈరోజు కేసు విచారణకు హాజరయ్యారు.
కాగా, నిందితుడు శ్రీనివాస్ బెయిల్ పిటిషన్ పలుమార్లు తిరస్కరణకు గురైంది. శ్రీనివాస్ బెయిల్ కోసం బాధితుడు నుంచి ‘నో అబ్జెక్షన్ సర్టిఫికేట్’ (ఎన్‌ఓసి) అవసరమని, చర్చలు కొనసాగుతున్నాయని ఎన్‌ఐఏ కోర్టు తెలియజేసింది. 2018లో అప్పటి ప్రతిపక్ష నేతగా ఉన్న సీఎం జగన్‌ వైజాగ్‌ నుంచి హైదరాబాద్‌కు విమానంలో వెళ్తున్నారు. ఎయిర్‌పోర్ట్ వీఐపీ లాంజ్‌లో ఉన్న అతడిపై ఎయిర్‌పోర్టు దాడి జరిగింది. ఈ ఘటన రాజకీయ వర్గాల్లో సంచలనం సృష్టించింది.

Previous articleకాంగ్రెస్ ఆలోచనను అమలు చేసే యోచనలో బీఆర్‌ఎస్?
Next articleగంటాకు ఫస్ట్ టైమ్ షాక్, ఏంటి విషయం?