ఎన్నికల ప్రచారానికి కేటీఆర్ నేతృత్వం వహించినున్నారా?

ఈసారి ఎన్నికల ప్రచారానికి బీఆర్‌ఎస్‌ వర్కింగ్‌ ప్రెసిడెంట్‌ కేటీఆర్‌ నేతృత్వం వహించనున్నారు.బీఆర్‌ఎస్‌ అధినేత కేసీఆర్ జాతీయ స్థాయిలో బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రచారంలో బిజీగా ఉండగా, కేటీఆర్‌ జిల్లాల పర్యటనలు చేపట్టనున్నారు.
పూర్తయిన కొన్ని పనుల ప్రారంభోత్సవాలు, మరికొన్ని కార్యక్రమాలను ప్రారంభిస్తూ సుడిగాలి పర్యటనకు వెళ్లనున్నారు. బీఆర్‌ఎస్‌ కార్యకర్తలను ఉద్దేశించి ప్రసంగించడంతోపాటు అన్ని జిల్లాల్లో బహిరంగ సభల్లో పాల్గొని వచ్చే ఎన్నికల కోసం వారిని అప్రమత్తం చేయనున్నారు.
ఇది ఈసారి కేటీఆర్‌కు డ్రై రన్ అవుతుంది. దానిని ఎట్టకేలకు బీఆర్‌ఎస్‌ చీఫ్ ముగించనున్నారు.మంత్రి శ్రీనివాస్ యాదవ్‌తో కలిసి కేటీఆర్ నగరంపై దృష్టి సారించారు. అయితే ఇప్పుడు ఆయన సాధారణంగా రాష్ట్రానికి ప్రచారానికి నాయకత్వం వహిస్తారు.జిల్లా కలెక్టర్ కార్యాలయాలను ప్రారంభించిన తర్వాత కేసీఆర్ ఈ పని చేస్తున్నారు. బీఆర్‌ఎస్‌ మరియు ఎంఐఎం ఇప్పటికే ప్రచార మోడ్‌లో ఉన్నాయి.
బీజేపీ, కాంగ్రెస్‌లు కూడా తెలంగాణలో తమ సత్తా చాటేందుకు తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నాయి.మరోవైపు షర్మిల కూడా వచ్చే ఎన్నికల్లో లైమ్‌లైట్‌లోకి రావడానికి తనవంతు కృషి చేస్తోంది.
తెలంగాణాలో కూడా టీడీపీ పెరుగుతోంది, కానీ ఇక్కడ టీడీపీని కలవరపెడుతుందని బీఆర్ఎస్ జనసేన పై ప్రభావం చూపుతోంది. మరోవైపు టీడీపీతో పొత్తుకు జనసేన ప్రయత్నిస్తోంది. మొత్తమ్మీద తెలంగాణలో బీఆర్‌ఎస్‌కే ఎడ్జ్. బహు పార్టీల పోటీ చివరకు బీఆర్‌ఎస్‌కి సహాయం చేస్తుంది. ఎంఐఎం మద్దతుతో బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసేవకాశమున్నది.

Previous articleటీడీపీకి ఈ ఎలక్షన్స్ సెమీ ఫైనల్స్ !
Next articleవచ్చే ఎన్నికల్లో టీఆర్ఎస్ గెలుపుపై కేటీఆర్ కాన్ఫిడెన్స్ !