వచ్చే ఎన్నికల్లో నారా లోకేష్‌కి మెగా ఫ్యాన్స్ మద్దతు ?

ఆంద్రప్రదేశ్‌లో తీవ్రమైన రాజకీయ పోరు జరగబోతోంది. రాష్ట్రంలోని అన్ని పార్టీలు తమ ఆలోచనలు,వ్యూహాలతో ఎన్నికలకు వెళ్లేందుకు ప్లాన్ చేసుకుంటున్నాయి. ఆసక్తికరమైన విషయమేమిటంటే, ప్రతి పార్టీ ఎన్నికల్లో గెలుస్తామన్న నమ్మకంతో ఉంది. అధికార వైసీపీ గురించి చెప్పాలంటే మొత్తం 175 అసెంబ్లీ సీట్లు గెలవాలన్నారు.గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమంలో భాగంగా శాసనసభ్యులను వారి వారి నియోజకవర్గాల్లో ప్రజలతో మమేకమయ్యేలా పంపాలని ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి కోరుతున్నారు. ఈ సందర్భంగా శాసనసభ్యులు ప్రజలకు సంక్షేమ పథకాలను వివరిస్తారు.
తెలుగుదేశం పార్టీ, జనసేన కూడా ఎన్నికల్లో గెలవాలని కోరుకుంటున్నాయి.కానీ ఇక్కడ టీడీపీ పరిస్థితి వేరు. వచ్చే ఎన్నికల్లో గెలిస్తే పార్టీ మనుగడ సాగించాలంటే డూ ఆర్ డై అనే పరిస్థితి నెలకొంది. దీంతో ఆ పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్ రాష్ట్రవ్యాప్తంగా యాత్ర చేస్తున్నారు. నారా లోకేష్ వివిధ ప్రాంతాల నుంచి మద్దతు కూడగట్టే పనిలో బిజీగా ఉన్నారు.
ఇటీవల జరిగిన ఓ సమావేశంలో నారా లోకేష్‌ తనను తాను మెగాస్టార్ అభిమానిగా చెప్పుకుంటున్న లోకేష్ వాల్తేరు వీరయ్యను చూశానని చెప్పారు. అయితే తన మావయ్య నందమూరి బాలకృష్ణ సినిమాలను కూడా చూస్తానని చెప్పాడు. నారా లోకేష్ అన్ని మూలల నుండి మద్దతు కూడగట్టాలని అనుకుంటున్నారని, అందుకే తాను చిరంజీవికి వీరాభిమానిని అని చెప్పి ఉండవచ్చని రాజకీయ నిపుణులు అంటున్నారు. కాపు సామాజిక వ‌ర్గానికి ఎన్నిక‌లు జ‌ర‌గ‌డం ఖాయ‌మ‌ని భావిస్తున్నారు.
ఆంద్రప్రదేశ్‌లో అత్యధిక జనాభా ఉన్న వర్గాలలో ఒకటి కావడంతో ఆ వర్గాన్ని తమవైపు తిప్పుకోవడంలో పార్టీలు తమ వంతు ప్రయత్నం చేస్తున్నాయి. అంతకుముందు విజయవాడలో వంగవీటి మోహన రంగా విగ్రహం వద్ద అధికార వైసీపీ,తెలుగుదేశం పార్టీ నాయకులు,మద్దతుదారులు వాగ్వాదానికి దిగారు.
కొత్త జిల్లాలు ఆవిర్భవించి కృష్ణా జిల్లాకు తెలుగుదేశం పార్టీ అధినేత, మాజీ ముఖ్యమంత్రి నందమూరి తారక రామారావు పేరు పెట్టాక.. అందులో ఒక జిల్లాకు వంగవీటి మోహన రంగా పేరు పెట్టాలనే కొత్త డిమాండ్ వచ్చింది. చేగొండి వెంకట హరిరామ జోగయ్య వంటి పలువురు కాపు నేతలు ఎన్నికల్లో కాపులకు పెద్దపీట వేస్తారని అంటున్నారు.

Previous articleసజ్జల కుమారుడి రాజకీయ ప్రవేశానికి అంతా సిద్ధమా?
Next articleకన్నా లక్ష్మీనారాయణ టీడీపీలో సర్దుకుపోగలరా?