జగన్-విజయసాయిరెడ్డి మధ్య అంతరం పెరుగుతోందా?

సీఎం జగన్‌,పార్టీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి విజయసాయిరెడ్డి మధ్య అంతరం పెరుగుతోందన్న పుకార్లు వినిపిస్తున్నాయి. ఒకప్పుడు వైఎస్సార్‌సీపీలో అపారమైన కమాండ్‌ని కలిగి ఉండి,జగన్‌కు నమ్మకస్తుడిగా, పార్టీలో నెం.2గా గుర్తింపు పొందిన సాయిరెడ్డి,పార్టీ నాయకులు, పార్టీ కార్యకర్తల్లో తన ప్రాధాన్యతను కోల్పోతున్నట్లు కనిపిస్తోంది.
సాయిరెడ్డికి పార్టీలో ప్రాధాన్యత లేకుండా పోతుందనే ఊహాగానాలకు ఇంతకు ముందు కొన్ని సంఘటనలు చోటు చేసుకున్నాయనడంలో సందేహం లేదు. తాజాగా చోటుచేసుకున్న ఈ ఘటనపై జరుగుతున్న పుకార్లకు మరింత బలం చేకూర్చింది.
నారా లోకేష్ పాదయాత్ర ప్రారంభం రోజున తారకరత్నకు గుండెపోటు రావడంతో వైసీపీ రాజకీయంగా టీడీపీని టార్గెట్ చేయాలని భావించిన అయితే, తారకరత్న భార్య అలేఖ్యారెడ్డితో సన్నిహిత సంబంధాన్ని దృష్టిలో ఉంచుకుని తారకరత్న అంత్యక్రియల సమయంలో విజయ్ సాయి రెడ్డి అక్కడే ఉన్నారు.
అలేఖ్య మరెవరో కాదు, సాయిరెడ్డి భార్య సునంద చెల్లెలు కూతురు. అలేఖ్యారెడ్డిని ఓదార్చేందుకు విజయసాయిరెడ్డి వచ్చారు. ఈ సమయంలో ఆయన చంద్రబాబు నాయుడు, బాలకృష్ణ, జూనియర్ ఎన్టీఆర్,క ళ్యాణ్‌రామ్‌ల పక్కన కూడా కూర్చున్నారు. అలాగే బాలకృష్ణ చేసిన కృషిని ఆయన ప్రశంసించారు.
అయితే ప్రత్యర్థి చంద్రబాబుతో సన్నిహితంగా ఉన్న సాయిరెడ్డికి వ్యతిరేకంగా కొందరు వైఎస్సార్సీపీ నేతలు, పార్టీ కార్యకర్తలు ఆన్‌లైన్‌లో విస్తృతంగా పోస్ట్‌లు పెట్టారు.ఈ ఎపిసోడ్ మొత్తానికి వైసీపీ నేతల నుంచి మిశ్రమ స్పందన వచ్చింది.కుటుంబ సమస్య కావడంతో కొందరు సాయిరెడ్డికి మద్దతు తెలపగా, చంద్రబాబుకు దూరంగా ఉండాల్సిందని మరికొందరు అభిప్రాయపడ్డారు.
ఉత్తరాంధ్ర ఇన్‌ఛార్జి పదవి నుంచి విజయసాయిరెడ్డిని మార్చడం దగ్గర్నుంచి వైసీపీలో ఇటీవలి పోస్టింగ్‌ల వరకు అన్నీ పార్టీలో సాయిరెడ్డికి ఎదురుదెబ్బేనని సూచిస్తున్నాయి. పార్టీలో సాయిరెడ్డి బాధ్యతలు బాగా తగ్గాయి.2019 ఎన్నికల్లో వైసీపీ తరుపున సాయిరెడ్డి కీలక పాత్ర పోషించారు. పార్టీ కోసం అట్టడుగు స్థాయి నుంచి కృషి చేశారు. కానీ అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత మెల్లగా పక్కన పెట్టారు. ఇది సరిపోకపోతే, సాయి రెడ్డి టీడీపీ నేతలతో సన్నిహితంగా ఉన్న తాజా ఎపిసోడ్ కొనసాగుతున్న ఊహాగానాలకు మరింత జోడించింది.దీంతో వైఎస్సార్‌సీపీలోని సాయిరెడ్డి ప్రత్యర్థులు ఆయన్ను పార్టీలో మరింతగా కార్నర్ చేసారు. మొత్తానికి సాయిరెడ్డి పార్టీలో వేడిని ఎదుర్కొంన్నారు.

Previous articleబిజెపిని వీడిన కన్నా.. తర్వాత ఏంటి?
Next articleహైదరాబాద్లో మార్చి 29న టీడీపీ వ్యవస్థాపక దినోత్సవ బహిరంగసభ !