సజ్జల కుమారుడి రాజకీయ ప్రవేశానికి అంతా సిద్ధమా?

సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డి తనయుడు భార్గవ్‌రెడ్డి రానున్న ఎన్నికల్లో ఎన్నికల బరిలోకి దిగుతారనే చర్చ సాగుతోంది. సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి ప్రస్తుతం ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వానికి సలహాదారుగా పనిచేస్తున్నారు, అయితే అతని కుమారుడు అతని అడుగుజాడల్లో నడవాలని చూస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం భార్గవ రెడ్డి వైఎస్సార్సీపీ సోషల్ మీడియా కార్యకలాపాలను పర్యవేక్షిస్తున్నారు.
ప్రస్తుత ఎమ్మెల్యే మేడా వెంకట మల్లికార్జునరెడ్డి స్థానంలో భార్గవ్ రెడ్డి రాజంపేట నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేసే అవకాశం ఉందని సమాచారం.మేడా మల్లికార్జునరెడ్డి గతంలో టీడీపీలో ఉండి వైసీపీలోకి మారారు. అయితే, ఆయన ఇప్పుడు టీడీపీలో చేరే ఆలోచనలో ఉన్నట్లు పుకార్లు షికార్లు చేస్తున్నాయి.దీనికి ప్రతిగా వచ్చే ఎన్నికల్లో భార్గవ్ రెడ్డిని రంగంలోకి దింపాలని వైసీపీ ఆలోచిస్తోంది.
సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి ఎన్నడూ ఎన్నికల్లో పోటీ చేయలేదు, ఇక మీడియా కథనాలు … జగన్ & ఫ్యామిలీ నుంచి ఆయనకు ఫుల్ సపోర్ట్ ఉన్నట్టు కనిపిస్తోంది. సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి ప్రభుత్వానికి సలహాదారుగా ఉన్నప్పటికీ, ముఖ్యంగా ప్రతిపక్ష నాయకులపై దాడి చేసే విషయంలో మీడియాలో చాలా చురుగ్గా ఉంటారు.
ఇది అతన్ని ఆంధ్రప్రదేశ్ రాజకీయ దృశ్యంలో ప్రముఖ వ్యక్తిగా చేసింది .అతని అడుగుజాడల్లో అతని కుమారుడు అనుసరించాలని ఆశించే అవకాశం ఉంది. అయితే, ఈ సమయంలో ఇవన్నీ ఇప్పటికీ ఊహాగానాలు మాత్రమే.మరి భార్గవ్‌రెడ్డి రాజకీయాల్లోకి రావాలని నిర్ణయించుకుంటారో, రాబోయే ఎన్నికల్లో రాజంపేట నుంచి పోటీ చేస్తారో వేచి చూడాలి.

Previous articleహైదరాబాద్లో మార్చి 29న టీడీపీ వ్యవస్థాపక దినోత్సవ బహిరంగసభ !
Next articleవచ్చే ఎన్నికల్లో నారా లోకేష్‌కి మెగా ఫ్యాన్స్ మద్దతు ?