బిజెపిని వీడిన కన్నా.. తర్వాత ఏంటి?

మాజీ మంత్రి కన్నా లక్ష్మీనారాయణ సస్పెన్స్‌కు తెరపడి బీజేపీకి రాజీనామా చేశారు. అతను తన రాజీనామా లేఖను బిజెపి జాతీయ అధ్యక్షుడు జెపి నడ్డాకు పంపాడు అతనితో పాటు అతని మద్దతుదారులు 15 మంది కూడా బిజెపిని విడిచిపెట్టారు. తన రాజీనామాకు గల కారణాలను కన్నా మీడియాకు తెలియజేశారు. ప్రస్తుతం ఏపీ బీజేపీలో వాతావరణం అనుకూలంగా లేదు. రాష్ట్ర నాయకత్వంపై నేను అసంతృప్తితో ఉన్నాను, ఇకపై పార్టీలో కొనసాగడం నాకు ఇష్టం లేదు అని కన్నా మాట్లాడుతూ పరోక్షంగా ఏపీ బీజేపీ చీఫ్ సోము వీర్రాజుపై విరుచుకుపడ్డారు.
సోము తన సొంత కంపెనీలా తన వ్యక్తిగత ఎజెండాతో పార్టీని నడుపుతున్నాడని, ఇది పార్టీకి ఎలాంటి మేలు చేయదని కన్నా అన్నారు. అంతేకాకుండా వైసీపీ ప్రభుత్వం అమలు చేస్తున్న ప్రజా సమస్యలపై బీజేపీ సరైన రీతిలో స్పందించడం లేదు.
2019 ఎన్నికలకు 10 నెలల ముందు ఏపీ బీజేపీ వ్యవహారాలను నిర్వహించే అవకాశం నాకు లభించింది. ఎన్ని అవాంతరాలు ఎదురైనా పార్టీ కోసం నా వంతు కృషి చేశాను అని కన్నా అన్నారు. సోము వీర్రాజుతో తనకున్న విభేదాలను కన్నా చాలాసార్లు బీజేపీ అధిష్టానానికి తెలియజేసినా అటువైపు నుంచి ఎలాంటి చర్యలు లేవు.
ఈ ఘటనలన్నీ కన్నాను తీవ్రంగా కలచివేసాయి. తన భవిష్యత్ రాజకీయ గమనం గురించి అడిగినప్పుడు, కన్నా అన్నారు. నేను నా మద్దతుదారులతో కూర్చుని వారి సలహాలను తీసుకుంటాను. దానిపైనే ఎక్కువగా నా భవిష్యత్తు ఆధారపడి ఉంటుంది అని కన్నా అన్నాడు. కన్నా తెలుగుదేశం వైపు చూస్తున్నారని రిపోర్టులు సిఫార్సు చేస్తున్నాయి, అయితే ఆయన జనసేనలో చేరవచ్చని కొన్ని పుకార్లు చెబుతున్నాయి. శివరాత్రి పండుగ తర్వాత, క న్నా పార్టీలో చేరాలని అనుకుంటున్నారు

Previous articleనేను హిందువుగా పుట్టా.., హిందువుగానే చనిపోతా: కేఏ పాల్
Next articleజగన్-విజయసాయిరెడ్డి మధ్య అంతరం పెరుగుతోందా?