ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలు: బీజేపీ, జనసేనలో పెద్ద గందరగోళం !

గత వారం ఎన్నికల సంఘం ఆంధ్రప్రదేశ్ శాసనమండలి ఎన్నికల షెడ్యూల్‌ను ప్రకటించింది. నార్త్ కోస్టల్ ఆంధ్ర ప్రదేశ్ (NCAP) గ్రాడ్యుయేట్స్ నియోజకవర్గం నుండి ఒకరితో సహా 13 MLCలు ఎన్నుకోబడతారు. మార్చి 13వ తేదీన పోలింగ్ జరగనుంది. ప్రధాన పార్టీలన్నీ ఈ ఎన్నికలకు సిద్ధమవుతున్నా బీజేపీ-జనసేన మధ్య గందరగోళం నెలకొంది.
బీజేపీ నేత ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తానని ప్రకటించిన మాధవ్ మరో అడుగు ముందుకేసి తనకు బీజేపీ, జనసేనల మద్దతు ఉందని తెలిపారు. ఆంధ్రప్రదేశ్ బీజేపీ ఇన్‌ఛార్జ్ సునీల్ దేవధర్ మాధవ్ అభ్యర్థిత్వాన్ని ధృవీకరించారు. సునీల్ 2024 ఎన్నికల్లో బీజేపీ, జనసేన కూటమితో కలిసి పోటీ చేస్తారని తెలిపారు.
అయితే ఈ వ్యాఖ్యలపై జనసేన నుంచి ఎలాంటి స్పందన రాలేదు. ప్రతి విషయంపై స్పందించే అధినేత పవన్ కళ్యాణ్, పార్టీలో నంబర్ టూగా ఉన్న నాదెళ్ల మనోహర్ ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలపై ఇంకా నోరు విప్పకపోవడంతో వ్యాఖ్యానించడానికి అందుబాటులో లేకుండా పోయారు. ఈ ఎన్నికలపై నాగబాబు, ఇతర జనసేన నేతలు కూడా సైలెంట్ అయిపోయారు. జనసేన నాయకులు ఎవరూ మాధవ్‌కు ఓటు వేయాలని, బిజెపి, జనసేన మధ్య బంధాన్ని బలోపేతం చేయాలని పట్టభద్రులకు విజ్ఞప్తి చెయ్యలేదు.అయితే బీజేపీ మాత్రం తమకు జనసేన మద్దతు ఉందని చెబుతోంది.
తెలుగుదేశం, వైసీపీ ప్రాంతీయ పార్టీలు రెండూ సమర్థవంతమైన ప్రభుత్వాన్ని నడపడంలో ఘోరంగా విఫలమయ్యాయి. రెండు పార్టీలకు సమయం ముగిసిందని,ప్రజలు ఓటు వేయరని అన్నారు. ఏపీ పునర్నిర్మాణం బీజేపీ లాంటి జాతీయ పార్టీతోనే సాధ్యమని సునీల్ దేవధర్ అన్నారు. జనసేనకు తెలియకుండానే బీజేపీ అభ్యర్థిని ప్రకటించడంపై విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి.మాధవ్ అభ్యర్థిత్వంపై జనసేన వైజాగ్ క్యాడర్ స్పందించకపోవడంతో పెద్ద గందరగోళం నెలకొంది. ఈ అనిశ్చితి మధ్య,అంతా బాగానే ఉందని, మాధవ్ పోటీ చేసి తన విజయ పరంపరను కొనసాగిస్తారని బిజెపి పేర్కొంది.

Previous articleచంద్రబాబు వైఖరితో సమస్యలు ఎదుర్కొంటున్న నేతలు!
Next articleకూటమిపై కోమటిరెడ్డి యూ-టర్న్ తీసుకోవడం వెనుక బీజేపీ?