చంద్రబాబు వైఖరితో సమస్యలు ఎదుర్కొంటున్న నేతలు!

టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబుపై కూడా పార్టీలో చర్చ జరుగుతోంది. నాయకులు ఎవరు చెప్పినా వినరు. నేతలే కాదు, ఆయనకు తెలిసిన వాళ్లు కూడా చంద్రబాబు విషయంలో అదే చెబుతారు. ఎన్నికల ముందు కూడా ఆయన ఎవరి మాట వినడం లేదు. పొత్తు అంశాన్ని పక్కనపెట్టి పార్టీకి మేలు చేసే వ్యక్తులను చంద్రబాబు నాయుడు ప్రోత్సహించాలని పార్టీలోని మెజారిటీ నేతలు సూచిస్తున్నారు.
బుచ్చయ్య చౌదరి వంటి సీనియర్ నాయకులు ఎన్నికలకు ఇంకా ఎక్కువ సమయం లేదని, వచ్చే ఎన్నికల్లో గెలవాలంటే ఉన్న నాయకులను ప్రోత్సహించాలని, అప్పుడే ఎన్నికల్లో గెలవగలమని చెబుతున్నారు. చంద్రబాబు నాయుడు స్టైల్ ఫాలో అవుతారా? ఇదే ఇప్పుడు మిలియన్ డాలర్ల ప్రశ్న. చంద్రబాబు నాయుడు తమదే పైచేయి అని ఫీలవుతున్నారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో పార్టీ విజయం సాధిస్తుందన్న ధీమాతో ఉన్నారు. అయితే అధినేత తమ మాట వినకపోవడంతో నేతలు అసంతృప్తితో ఉన్నట్లు సమాచారం. ఇదే కొనసాగితే కఠినంగా ఉంటాయని కూడా అంటున్నారు. అసంతృప్తి నేతలు ఇతర ఎంపికల కోసం చూస్తున్నారని సమాచారం.
ఇది పార్టీపై పెను ప్రభావం చూపుతుందని నిపుణులు చెబుతున్నారు. కైకలూరు నియోజకవర్గంలో నెలకొన్న సమస్యలకు చంద్రబాబు స్వభావమే కారణమని అంటున్నారు. జయమంగళ వెంకట రమణ చంద్రబాబును కలిసేందుకు ప్రయత్నించి అపాయింట్‌మెంట్ కోరారని, అది జరగలేదని ఆయన అనుచరులు ఆరోపిస్తున్నారు. సీబీఎన్‌ని కలిసే అవకాశం ఇస్తే పార్టీని వీడే పరిస్థితి రాదని కూడా అంటున్నారు.మరి చంద్రబాబు తన స్వభావాన్ని మార్చుకుంటారో లేదో వేచి చూడాలి.

Previous articleఆంధ్రా, తెలంగాణలో మళ్లీ ఎన్నికల సందడి!
Next articleఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలు: బీజేపీ, జనసేనలో పెద్ద గందరగోళం !