కూటమిపై కోమటిరెడ్డి యూ-టర్న్ తీసుకోవడం వెనుక బీజేపీ?

వచ్చే ఎన్నికల్లో హంగ్ ఏర్పడే అవకాశం ఉందని, ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసేందుకు పార్టీలు ఇతరులతో చేతులు కలపాలని కాంగ్రెస్ సీనియర్ ఎంపీ కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి తెలంగాణ రాజకీయాల్లో సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఏ పార్టీకి 60కి పైగా సీట్లు రావని, బీఆర్‌ఎస్‌ మరో పార్టీతో పొత్తు పెట్టుకోక తప్పదని అన్నారు.
వచ్చే ఎన్నికల తర్వాత పొత్తు కోసం కాంగ్రెస్‌, బీఆర్‌ఎస్‌ చేతులు కలపవచ్చని కూడా ఆయన జోస్యం చెప్పారు. దేశ రాజధాని ఢిల్లీలో కాంగ్రెస్ ఎంపీ మీడియాతో మాట్లాడుతూ ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఇప్పుడు ఆ సీనియర్ ఎంపీ మాట మార్చేసి తన ప్రకటన సరికాదని, తన మాటలను వక్రీకరించారని ప్రచారం జరుగుతోంది. తన వ్యాఖ్యలకు పార్టీకి ఎలాంటి సంబంధం లేదని, అవి వ్యక్తిగతమని పేర్కొంటూ కోమటిరెడ్డి తన వ్యాఖ్యలపై యూటర్న్ తీసుకున్నారు.
కోమటిరెడ్డి తన ప్రసంగంలో సెక్యులర్ పార్టీతో పొత్తు ఉండవచ్చని చెప్పారని, తన వ్యాఖ్యలపై బీజేపీ దుమ్మెత్తిపోస్తోందని కోమటిరెడ్డి కొత్త ట్విస్ట్‌ను తీసుకొచ్చారు. ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ పార్టీతో పొత్తు ఉండదని ఎంపీ అన్నారు. కోమటిరెడ్డి మాట మార్చడం వెనుక బీజేపీయే కారణమని పలువురు అంటున్నారు. ఆయన వ్యాఖ్యలు చేసిన తర్వాత బీజేపీ ఆయన వ్యాఖ్యలపై నిప్పులు చెరిగింది. కాంగ్రెస్, బీఆర్‌ఎస్, స్నేహపూర్వక పార్టీలంటూ మేం చెబుతున్నామని, అవగాహన ఉందని అన్నారు. ఇప్పుడు వెంటనే తన వ్యాఖ్యలను మార్చేశాడు.

Previous articleఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలు: బీజేపీ, జనసేనలో పెద్ద గందరగోళం !
Next articleమంత్రి రోజా పై ఘాటుగా స్పందించిన నారా లోకేష్!