వైజాగ్ ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలు: పవన్ తన స్టాండ్ వెల్లడిస్తారా?

జనసేన పార్టీ అధినేత, పవన్ కళ్యాణ్ పొత్తులు కుదుర్చుకోవడం,భారతీయ జనతా పార్టీ, తెలుగుదేశం పార్టీతో ఉన్న సంబంధాలపై తన మౌనం పాటిస్తున్నారు.
భారతీయ జనతా పార్టీతో పొత్తు కొనసాగింపుపై ఆయన తన వైఖరిని వెల్లడించడం లేదు, తెలుగుదేశం పార్టీతో పొత్తు పెట్టుకోవాలనే తన యోచనను బహిరంగంగా వెల్లడించడం లేదు.
జనసేన పార్టీతో తమకు పొత్తు ఉందని బీజేపీ నేతలు చెబుతూనే ఉన్నా,ఆయన దానిని తిరస్కరించడం లేదు, అంగీకరించడం లేదు. అదే సమయంలో తాను టీడీపీ అధ్యక్షుడు ఎన్‌.చంద్రబాబు నాయుడు దత్తపుత్రుడినని వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ నేతలు చేస్తున్న ఆరోపణలపై ఆయన స్పందించడం లేదు.
ఈ పరిస్థితులలో, పవన్ ఇప్పుడు తన స్టాండ్‌ను బహిర్గతం చేయవలసి వచ్చింది. తాను బిజెపితో కలిసి వెళ్తారా? లేదా టిడిపితో వెళ్తారా? ఈ సందర్భంగా ఉత్తర కోస్తా ఆంధ్రా జిల్లాల నుండి పట్టభద్రుల నియోజకవర్గం పరిధిలో త్వరలో జరగనున్న ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలు. మార్చి 29తో పదవీకాలం ముగియనున్న ఔట్‌గోయింగ్ ఎమ్మెల్సీ పివిఎన్ మాధవ్‌ను బిజెపి మరోసారి పోటీకి దింపింది. మరోవైపు భీమిలి నుంచి సిహెచ్ లక్ష్మీ కుమారి అభ్యర్థిత్వాన్ని టిడిపి తొలుత ప్రకటించినప్పటికీ ఆ తర్వాత కాపు సామాజికవర్గం చెందిన వేపాడ చిరంజీవిని బరిలోకి దింపింది. ఉత్తర కోస్తా ఆంధ్రలోని యువ గ్రాడ్యుయేట్ ఓటర్లలో పవన్ కళ్యాణ్‌కు చాలా క్రేజ్ ఉన్నందున, బిజెపి టిడిపి రెండూ ఇప్పుడు జనసేన నుండి మద్దతుపై లాబి
చేస్తున్నాయి.
వైఎస్సార్‌సీపీ అభ్యర్థి రాష్ట్ర బ్రాహ్మణ కార్పొరేషన్‌ చైర్మన్‌ సీతంరాజు సుధాకర్‌ను ఓడించేందుకు జనసేన ఓటు రెండు పార్టీలకు కీలకం. కాపు ఓట్లలో బీజేపీ, టీడీపీ అభ్యర్థుల మధ్య చీలిక వస్తే వైఎస్సార్సీపీ సునాయాసంగా విజయం సాధిస్తుందని పవన్ కల్యాణ్‌కు తెలుసు.కాపు ఓట్ల చీలికను అడ్డుకోవాలనే తపనతో పవర్ స్టార్ బీజేపీ లేదా టీడీపీ అభ్యర్థికి మద్దతివ్వాల్సి వస్తోంది.
కాబట్టి, పవన్ కళ్యాణ్ బిజెపితో వెళతాడా లేదా టిడిపితో కలిసి పోతాడా అనే స్పష్టమైన స్టాండ్‌తో బయటకు రావాల్సిన సమయం ఆసన్నమైంది. ఒక రకంగా చెప్పాలంటే బీజేపీ పవర్ స్టార్‌ని రంగంలోకి దింపింది. అతను ఎలాంటి స్టాండ్ తీసుకుంటాడో చూడాలి అని ఒక విశ్లేషకుడు అన్నారు.

Previous articleజగన్‌కి అదానీ అంటే ఎప్పుడూ ఇష్టమే!
Next articleఆంధ్రా, తెలంగాణలో మళ్లీ ఎన్నికల సందడి!