లోకేష్ పాదయాత్రపై వింత రూల్స్, ఆంక్షలు!

టీడీపీ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్ యువ గళం పాదయాత్రపై ఆంధ్రప్రదేశ్ పోలీస్ శాఖ డేగ కన్ను వేసింది. వారం రోజుల క్రితం పలమనేరు నియోజకవర్గంలో లోకేష్ వాహనాన్ని పోలీసులు సీజ్ చేయగా, ఈరోజు కూడా అలాంటి ఘటనే పునరావృతమైంది. 14వ రోజు చిత్తూరు జిల్లా గంగాధర నెల్లూరు మండలం ఆత్మకూరు గ్రామం నుంచి లోకేష్ పాదయాత్ర ప్రారంభమైంది. శంసిరెడ్డిపల్లికి చేరుకున్న లోకేష్‌కు టీడీపీ మహిళా విభాగం నేతలు స్వాగతం పలికారు.
తనను రిసీవ్ చేసుకోవడానికి వచ్చిన ప్రజలను ఉద్దేశించి లోకేష్ ప్రసంగించాలన్నారు. టీడీపీ కార్యకర్త లోకేష్‌కు మైక్ ఇచ్చేందుకు ప్రయత్నించగా, పోలీసులు మైక్ లాక్కెళ్లారు. దీంతో పోలీసులు లోకేష్ నిలబడి ఉన్న స్టూల్‌ను లాగేందుకు ప్రయత్నించారు. దీంతో ఒక్కసారిగా వాతావరణం ఒక్కసారిగా మారిపోయింది.పోలీసుల బందోబస్తుతో టీడీపీ క్యాడర్ ఒక్కసారిగా ఉలిక్కిపడింది. దీంతో కార్యకర్తలు నిరసనకు దిగి పోలీసులతో వాగ్వాదానికి దిగారు. లోకేశ్ కూడా ఎండలో స్టూల్‌పై నిలబడి నిరసన తెలిపారు.
సీఎం జగన్‌కు మేలు చేసే విధంగా పోలీసు శాఖ వింతగా వ్యవహరిస్తోంది. కేవలం కొందరి వల్లనే పోలీసు శాఖకు చెడ్డపేరు వస్తోందని, ప్రజలకు వాటిపై నమ్మకం పోతుందని లోకేష్ అన్నారు. లోకేష్‌ను ఇబ్బంది పెట్టే ఈ పన్నాగం వైసీపీ ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా మాత్రమే పని చేస్తుంది.

Previous articleఎమ్మెల్యే వసంతకు జగన్ మద్దతు !
Next articleసోషల్ మీడియాలో స్వరం మార్చిన సాయి రెడ్డి !