ఏపీలో రాజకీయ పార్టీల స్టిక్కర్ వార్ !

ఎన్నికలు దగ్గర పడుతున్న కొద్దీ అధికార, ప్రతిపక్షాల మధ్య పోరు రోజురోజుకూ ముదురుతోంది. వైసీపీ, జనసేన మధ్య హోరాహోరీగా సాగుతున్న స్టిక్కర్ వార్ ఎన్నికల నాటికి తారాస్థాయికి చేరుకునే అవకాశం ఉంది. గత అసెంబ్లీ, సార్వత్రిక ఎన్నికల సమయంలో కొన్ని నినాదాలు ప్రజల దృష్టిని ఆకర్షించాయి.
ఎన్నికలకు ఇంకా ఏడాది మాత్రమే సమయం ఉండడంతో రాజకీయ పార్టీలు ఆకట్టుకునే క్యాప్షన్లు, నినాదాలు సిద్ధం చేయడం ప్రారంభించాయి. అందులో భాగంగానే అధికార వైసీపీ జగన్ ఫోటోతో కూడిన స్టిక్కర్ ప్రచారాన్ని ప్రారంభించింది. ఈ చర్యను ఎదుర్కొంటూ, జనసేన కూడా స్టిక్కర్లను సిద్ధం చేసి, వైరల్ ప్రచారాన్ని ప్రారంభించాలని యోచిస్తోంది. గత 3.5 ఏళ్లలో ప్రభుత్వం అమలు చేసిన సంక్షేమ కార్యక్రమాలను తెలుపుతూ జగన్ ఫోటోతో పాటు‘మా నమ్మకం నువ్వే జగన్’అనే నినాదంతో కూడిన స్టిక్కర్‌ను వైసీపీ సిద్ధం చేసింది.
రానున్న రోజుల్లో లబ్ధిదారుల ఇళ్లకు ఈ స్టిక్కర్లు అంటించనున్నారు. ఈ స్టిక్కర్‌లు జగన్‌కు ప్రజల హృదయాలను గెలుచుకోవడంలో సహాయపడతాయని, ఆయన నవరత్నాల పథకాల ద్వారా ఎంత మంది ప్రజలు లబ్ధి పొందారనే విషయాన్ని ప్రజలకు తెలియజేయడానికి ఈ స్టిక్కర్లు సహాయపడతాయని వైసీపీ భావిస్తోంది. త్వరలోనే లబ్ధిదారుల ఇళ్లకు ఈ స్టిక్కర్లను అతికించేందుకు పార్టీ ఏర్పాట్లు ప్రారంభించింది.
మరోవైపు జగన్ ప్రచారానికి కౌంటర్ ఇచ్చేందుకు జనసేన సిద్ధమైంది. జగన్‌కు ‘అప్పురత్న’ అవార్డు దక్కిందని జనసేనాని పవన్‌ కల్యాణ్‌ ట్వీట్‌ చేశారు. దానికి కొనసాగింపుగా పార్టీ స్టిక్కర్ వార్ కూడా ప్రారంభించాలని యోచిస్తోంది. ‘మాకు నమ్మకం లేదు దొరా!నిన్ను నమ్మలేం జగన్’ అంటూ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. జగన్‌కు ఒక సామాన్యుడు తలపై చేతులు పెట్టుకుని నమస్కారం చేస్తున్న ఫోటో స్టిక్కర్‌పై ఉంటుంది. ఎన్నికల వేళ అలాంటి స్టిక్కర్ ఒకటి విడుదల చేసేందుకు టీడీపీ కూడా సిద్ధమైనట్లు సమాచారం.

Previous articleటీడీపీ మళ్లీ పూర్వ వైభవం సంతరించుకుంటుందా?
Next articleఎమ్మెల్యే వసంతకు జగన్ మద్దతు !