సోషల్ మీడియాలో స్వరం మార్చిన సాయి రెడ్డి !

రాజకీయ ప్రత్యర్థులపై అసభ్యకరమైన ఘాటైన వ్యాఖ్యలతో పేరుగాంచిన విజయ సాయి రెడ్డి, అకస్మాత్తుగా తన స్టాండ్ మార్చుకున్నారు. నారా లోకేష్, సొంత పార్టీ ఎంపీ రఘురామకృష్ణంరాజుపై సాయిరెడ్డి పలు అభ్యంతరకర ట్వీట్లు, వ్యాఖ్యలు చేశారు. కాగా, సాయిరెడ్డి ఇప్పుడు మారిపోయాడు. విజయ్ సాయి రెడ్డి యొక్క ఈ మృదువైన, మెరుగుపెట్టిన, పరిణతి చెందిన స్టాండ్ రాజకీయ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారింది.
లోపల సందడి ఇక్కడ ఉంది.రాజ్యసభ ప్యానెల్ వైస్ చైర్‌పర్సన్‌ల జాబితాలో సాయిరెడ్డి పేరు మొదట్లో ఉంది. అయితే, రఘురామ కృష్ణంరాజు సాయిరెడ్డి అభ్యంతరకరమైన ట్వీట్లు, వృత్తిపరమైన ప్రవర్తన, అతని క్రమశిక్షణా రాహిత్యానికి వ్యతిరేకంగా రాజ్యసభ ఛైర్మన్ ఉపాధ్యక్షుడు జగదీప్ ధంకర్‌కు ఫిర్యాదు చేశారు. దీంతో మొదట్లో ఉన్న సాయిరెడ్డి పేరును తొలగించారు.
అయితే, విజయ్ సాయి రెడ్డి ఈ పదవి కోసం తీవ్రంగా లాబీయింగ్ చేసినట్లు నివేదించబడింది. హామీ మేరకు, అతను తన పేరును వైస్ చైర్‌పర్సన్‌ల జాబితాలో తిరిగి పొందగలిగాడు. దీంతో తన అభ్యంతరకర ట్వీట్లను తగ్గించిన సాయిరెడ్డి ఇప్పుడు ఇంగ్లీషు, పాలిష్ ట్వీట్లకే పరిమితమయ్యాడు. ఆయన తెలుగు ట్వీట్లు కూడా మునుపటిలా లేవని సొంత పార్టీ నేతలు, టీడీపీ నేతలు అభిప్రాయపడుతున్నారు. సోషల్ మీడియాలో సాయి రెడ్డి తన స్వరం మార్చినట్లు కనిపిస్తోంది.

Previous articleలోకేష్ పాదయాత్రపై వింత రూల్స్, ఆంక్షలు!
Next articleజగన్‌కి అదానీ అంటే ఎప్పుడూ ఇష్టమే!