ఎమ్మెల్యే వసంతకు జగన్ మద్దతు !

మంత్రి జోగి రమేష్ తన నియోజకవర్గ వ్యవహారాల్లో జోక్యం చేసుకుంటే సహించేది లేదని ఎన్టీఆర్ జిల్లా అధికార పార్టీకి చెందిన మైలవరం ఎమ్మెల్యే వసంత వెంకట కృష్ణ ప్రసాద్ అన్నారు. గురువారం పార్టీ అధినేత, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డిని కలిసిన కృష్ణప్రసాద్‌ మీడియాతో మాట్లాడుతూ ముఖ్యమంత్రి తనకు హామీ ఇచ్చారని చెప్పారు. మంత్రి తన నియోజకవర్గ వ్యవహారాల్లో, పార్టీలో గ్రూపుయిజాన్ని ప్రోత్సహిస్తున్నారని ఎమ్మెల్యే అన్నారు.
ఆయన పెడన నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. నేను మైలవరం నుంచి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నాను.ఆయన వచ్చి స్థానిక సమస్యలపై ఎందుకు వేలు పెట్టాలి అని కృష్ణప్రసాద్ ప్రశ్నించారు. సమస్యలను పరిష్కరిస్తామని హామీ ఇచ్చిన ముఖ్యమంత్రికి ప్రతి సమస్యను సవివరంగా వివరించామన్నారు. అలాగే పార్టీలో సుదీర్ఘకాలం పాటు కొనసాగిస్తానని ముఖ్యమంత్రి హామీ ఇచ్చారని, నియోజకవర్గంలో తన వంతుగా కృషి చేయాలని కోరారు. గతంలో ముగ్గురు మంత్రులతో కలిసి పనిచేశానని, తనకు ఎలాంటి సమస్యలు లేవని ఎమ్మెల్యే అన్నారు.
అయితే జోగి రమేష్ మంత్రి అయ్యాక నియోజకవర్గంలో పార్టీ గ్రూపులుగా చీలిపోయిందని ఆరోపించారు. కొండపల్లి మున్సిపాలిటీలో పార్టీ ఓటమికి మంత్రి పదవి కోసం చేసిన కుమ్ములాటలే కారణమని ఆయన పేర్కొన్నారు. ఇతర నియోజకవర్గాల్లో పార్టీని ఇబ్బంది పెట్టకుండా రాజకీయాలను తన సొంత నియోజకవర్గానికే పరిమితం చేయాలని ఆయన భావించారు. ముఖ్యమంత్రి తన సంపూర్ణ సహాయసహకారాలు అందజేస్తానని హామీ ఇవ్వడంతో త్వరలో నియోజకవర్గంలో ఇంటింటి ప్రచారాన్ని పున:ప్రారంభిస్తానని ఎమ్మెల్యే తెలిపారు. నేను ప్రజలు, క్యాడర్‌తో కూడా టచ్‌లో ఉన్నాను.త్వరలో ప్రజల సందర్శన ప్రారంభిస్తాను అని ఎమ్మెల్యే తెలిపారు.

Previous articleఏపీలో రాజకీయ పార్టీల స్టిక్కర్ వార్ !
Next articleలోకేష్ పాదయాత్రపై వింత రూల్స్, ఆంక్షలు!