తదుపరి బీఆర్‌ఎస్ సమావేశంలో ముందస్తు ఎన్నికలపై క్లారిటీ?

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ ముఖ్యమంత్రి ముందస్తు ఎన్నికలకు వెళ్లే యోచనలో ఉన్నారని ఉహగానాలు సాగుతున్నాయి. ఇతర పార్టీలు ఇంకా తమ ఎన్నికల ఏర్పాట్లను పూర్తి చేయనందున, ప్రయోజనం పొందడానికి ముఖ్యమంత్రి ముందస్తు ఎన్నికలకు వెళ్లాలని బావిస్తున్నారని మనం వింటున్నాము. 2018 ఎన్నికల్లోనూ అదే చేశారు. రాష్ట్రంలో ప్రతిపక్ష పార్టీలు ఏకమై మహాకూటమిగా ఏర్పడి ఎన్నికల బరిలోకి దిగే అవకాశం ఉందని భావించిన కేసీఆర్ ముందస్తు ఎన్నికలకు వెళ్లి మంచి విజయాన్ని నమోదు చేసుకున్నారు.
ఎన్నికల ముందు ఆంధ్రా-తెలంగాణ అంశాన్ని కూడా లేవనెత్తారు. ప్రస్తుతం జరుగుతున్న రాజకీయ పరిణామాలు 2018కి, ప్రస్తుత పరిస్థితులకు మధ్య సారూప్యత ఉందని, ప్రభుత్వాన్ని రద్దు చేసి ముందస్తు ఎన్నికలకు వెళ్లాలని ఆయన భావిస్తున్నట్లు సమాచారం. జాతీయ రాజకీయాలపై దృష్టి సారించాలని ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ భావిస్తున్నందున రాష్ట్రంలో ఎన్నికలను ముగించాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నట్లు సమాచారం.
తెలంగాణ ప్రభుత్వం వివిధ కేడర్‌లకు చెందిన 90 మందికి పైగా అధికారులను మార్చిన తర్వాత నివేదికలు ఊపందుకున్నాయి. కొంతమంది ఐఏఎస్ అధికారులు కూడా ఒక్కసారిగా షఫుల్ అయ్యారు. దీంతో ముఖ్యమంత్రి ముందస్తు ఎన్నికలకు వెళ్లే యోచనలో ఉన్నారని పలువురు భావిస్తున్నారు.
భారతీయ జనతా పార్టీ, కాంగ్రెస్ రాష్ట్రంలో బలపడుతున్నాయి. రాష్ట్రంలో బీజేపీ అధికారంలోకి వస్తుందని చెబుతోంది. రెండు పార్టీలకు ముప్పు వాటిల్లే అవకాశం ఉంది. దీనిని ఎదుర్కొనేందుకు కేసీఆర్ ముందస్తు ఎన్నికలకు ప్లాన్ చేస్తున్నట్టు సమాచారం. తాజా సమాచారం ఏమిటంటే, బీఆర్‌ఎస్ మీటింగ్ తదుపరి రాష్ట్రంలో మరికొద్ది రోజుల్లో జరగనుంది. ఈ కార్యక్రమంలో కేసీఆర్ పెద్ద ప్రకటన చేసే అవకాశం ఉంది. అంతా సవ్యంగా జరిగితే బీఆర్‌ఎస్ సమావేశం ముందస్తు ఎన్నికలకు సంబంధించి పెద్ద సమాచారం అందజేస్తుంది.

Previous articleలోకేష్ పాదయాత్రకు బ్రేకులు వేయనున్న ఈసీ?
Next articleమూడున్నర ఏళ్లలో జగన్ 823 ఇళ్లు కట్టించారని కేంద్రం చెబుతోంది !