చంద్రబాబు వద్దకు చేరిన యనమల సోదరుల పంచాయతీ !

టీడీపీ పొలిట్‌బ్యూరో సభ్యుడు యనమల రామకృష్ణుడు కుమార్తె దివ్యను తుని నియోజకవర్గ టీడీపీ ఇన్‌ఛార్జ్‌గా నియమించడం ఆ పార్టీలో అసమ్మతికి దారితీసింది. దివ్య నియామకంపై రామకృష్ణుడు సోదరుడు కృష్ణుడు భిన్నాభిప్రాయాలు వ్యక్తం చేశారు. తనను సంప్రదించకుండానే తుని ఇంచార్జిగా భర్తీ చేయడంపై ఆయన విస్తుపోయారు. తూర్పుగోదావరి జిల్లాకు చెందిన వైసీపీ నేతలు కృష్ణుడు అసమ్మతిని ఉపయోగించుకునేందుకు ప్రయత్నించినట్లు తెలిసింది.
తాడేపల్లి నాయకత్వంపై టీడీపీ నేత అసంతృప్తితో ఉన్నారనే సమాచారం మేరకు వైసీపీ నేతల నుంచి కృష్ణుడికి కార్పొరేషన్‌ చైర్మన్‌ పదవి ఇస్తానని పలుమార్లు కాల్స్‌ వచ్చినట్లు సమాచారం. ఈ ఎపిసోడ్‌లో వైసీపీ నేతల ప్రమేయం గురించి తెలుసుకున్న టీడీపీ అధిష్టానం రంగంలోకి దిగి నిన్న ఉదయం నుంచి కృష్ణుడుతో చర్చలు జరిపింది.ఈ ఉదయం టీడీపీ బాస్ ఎన్.చంద్రబాబు నాయుడు తూర్పుగోదావరి పార్టీ నేతలను కృష్ణుడిని తీసుకురావాలని కోరారు.
పిఠాపురం మాజీ ఎమ్మెల్యే వర్మ,ఒరుకుల రాజు కృష్ణుడుతో కలిసి చంద్రబాబు నాయుడు నివాసానికి చేరుకున్నారు. గత రెండు సార్లు ఎన్నికల్లో ఓడిపోవడానికి గల కారణాలను కృష్ణుడు చంద్రబాబు నాయుడికి చెప్పినట్లు సమాచారం.టీడీపీ అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత కృష్ణుడికి సముచిత స్థానం కల్పిస్తామని చంద్రబాబు నాయుడు హామీ ఇచ్చినట్లు పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి. మరి రానున్న రోజుల్లో టీడీపీ విజయం సాధిస్తుందో లేదో చూడాలి.

Previous articleపార్టీ నేతలతో సీఎం జగన్ కీలక భేటీ – ఆ ఎమ్మెల్యేలకు డేంజర్ బెల్స్..!?
Next articleలోకేష్ పాదయాత్రకు బ్రేకులు వేయనున్న ఈసీ?