పవన్ కోసం సీటు త్యాగం చేసేందుకు సిద్దమన్న టీడీపీ నేత !

టీడీపీ జనసేన పొత్తుపై టీడీపీ నేత, గాజువాక మాజీ ఎమ్మెల్యే పల్లా శ్రీనివాసరావు ఈరోజు కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. వివరాలు ఇలా ఉన్నాయి ఇటీవలి పరిణామాలను బట్టి చూస్తే జనసేన, టీడీపీలు ఒకరికొకరు దగ్గరవుతున్నట్లు స్పష్టమవుతోంది.పవన్ ఏ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేస్తారనే దానిపై కూడా ప్రశ్నలు వచ్చాయి. ఈ సారి గాజువాక నియోజకవర్గం నుంచి టీడీపీ టికెట్ ఆశించిన పల్లా శ్రీనివాసరావుకు ఇదే ప్రశ్నను ఈరోజు విలేకరులు అడిగారు.
2014లో ఈ నియోజకవర్గం నుంచి గెలిచిన పల్లా 2019లో ఓడిపోయాడు. 2019లో తన పరాజయానికి 2019లో చంద్రబాబు రాకపోవడం కూడా ఒక కారణమని అప్పట్లో పుకార్లు వచ్చాయని కూడా ఆయన అంగీకరించారు. అదే నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేసిన పవన్‌కు మద్దతుగా నిలిచారు. 2024లో పవన్ గాజువాక నుంచి పోటీ చేయాలనుకుంటే సీటు త్యాగం చేయడానికి సిద్ధమేనా అని ప్రశ్నించగా, ఎలాంటి నిర్ణయం తీసుకున్నా సీబీఎన్ తీసుకునే నిర్ణయానికి కట్టుబడి ఉంటానని చెప్పారు.
అయితే, ఈసారి ఎంపీగా పోటీ చేసేందుకు ఆసక్తి చూపడం లేదని ఆయన వెంటనే ప్రకటించారు. నివేదికల ప్రకారం, ప్రస్తుత వైఎస్సార్‌సీపీ ఎమ్మెల్యే నాగిరెడ్డిపై విపరీతమైన వ్యతిరేకత ఉంది, జగన్ కూడా ఈసారి ఆయనకు టిక్కెట్ ఇవ్వడానికి ఇష్టపడలేదు.ఈ నేపథ్యంలో 2024లో గాజువాకలో విపక్షాల అభ్యర్థికి కేక్‌వాక్‌ అవుతుంది. సమీప భవిష్యత్తులో సమీకరణాలు ఎలా మారతాయో వేచి చూడాలి.

Previous articleవైజాగ్ బీచ్ రోడ్డులో జగన్ క్యాంపు కార్యాలయం!
Next articleముద్రగడ కాదు.. కాపులకు హీరో జోగయ్య !