వైజాగ్ బీచ్ రోడ్డులో జగన్ క్యాంపు కార్యాలయం!

వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్‌ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌ మోహన్‌ రెడ్డి తన క్యాంపు కార్యాలయాన్ని మార్చి మూడో వారంలో విశాఖపట్టణానికి మార్చడం ఖాయమని తేలిపోయింది. ఉగాది పండుగ సందర్భంగా మార్చి 22న విశాఖపట్నం నుంచి తన కార్యకలాపాలు ప్రారంభించేందుకు జగన్ ముహూర్తం ఫిక్స్ చేసినట్లు వార్తలు వచ్చాయి. ఇక ముహూర్తంలో ఎలాంటి మార్పు ఉండదని ముఖ్యమంత్రి గట్టిగానే చెప్పినట్లు సమాచారం.
ఈమేరకు సుప్రీంకోర్టు నుంచి సానుకూల తీర్పు వస్తుందని జగన్ భావించినా ప్రభుత్వ న్యాయవాదులు ఎంత ప్రయత్నించినా అది జరగలేదు. తదుపరి విచారణ ఫిబ్రవరి 23కి వాయిదా పడింది, అప్పటికి ప్రభుత్వానికి అనుకూలంగా సానుకూల నిర్ణయం వస్తుందన్న గ్యారెంటీ లేదు. అదే సమయంలో, అధికారిక కాంప్లెక్స్ నిర్మాణం కోసం రుషికొండ కొండలపై పనులు కూడా పూర్తి కాకపోవడంతో మార్చి 22 నాటికి అవి సిద్ధమయ్యే అవకాశం లేదు.
ఈ ప్రాంతమంతా ఇప్పటికీ అస్తవ్యస్తంగా ఉంది, అధికారులు సమయంతో పోటీ పడినప్పటికీ,వారు దానిని పూర్తి చేయలేరు.విశాఖపట్నం-భీమిలి బీచ్ రోడ్డులో అధికారిక ముఖ్యమంత్రి బంగ్లా పనులు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయని, రెండు వారాల్లో అవి సిద్ధం కానున్నాయని విశాఖపట్నం వర్గాలు తెలిపాయి.
తాడేపల్లి క్యాంపు కార్యాలయం తరహాలో నివాస బంగ్లాకు ఆనుకుని క్యాంపు కార్యాలయాన్ని నిర్మించాలని అధికారులు ఆలోచిస్తున్నారు.ఇది కేవలం మేక్ షిఫ్ట్ అఫీషియల్ క్యాంపు కార్యాలయం కాబట్టి, రుషికొండ ప్రాజెక్ట్ పూర్తయ్యే వరకు, అదే పూర్తి చేయడానికి ఎక్కువ సమయం పట్టదని వర్గాలు తెలిపాయి.
ప్రత్యామ్నాయంగా విశాఖపట్నం జిల్లా అధికార యంత్రాంగం కూడా క్యాంపు కార్యాలయం కోసం ఐటీ టవర్‌ను సిద్ధం చేస్తోంది. ప్రస్తుతం మధురవాడ లేదా కొమ్మాదిలో ఉన్న ప్రభుత్వ భవనాలను కూడా సీఎంఓకు అనువుగా కార్యాలయ భవనాన్ని పరిశీలిస్తున్నారు.జగన్‌కు ఆసక్తి ఉంటే ఆంధ్రా యూనివర్శిటీ వైస్ ఛాన్సలర్, రిజిస్ట్రార్‌ల బంగ్లాలను కూడా సిఎంఓ కోసం పరిశీలిస్తున్నారు అని వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleహైదరాబాద్ రోడ్లపైకి డబుల్ డెక్కర్ బస్సులు!
Next articleపవన్ కోసం సీటు త్యాగం చేసేందుకు సిద్దమన్న టీడీపీ నేత !