మంత్రి ధర్మాన మరోసారి వివాదస్పద వ్యాఖ్యలు!

ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న తరుణంలో వైఎస్సార్‌సీపీ నేతలు రెచ్చగొట్టే ప్రకటనలు చేస్తున్నారని ప్రతిపక్షాలు ఆరోపిస్తున్నాయి. టీడీపీ అధికారంలోకి వస్తే సంక్షేమ పథకాలు ఆగిపోతాయని, వాలంటీర్లు, సచివాలయ వ్యవస్థలు నిలిచిపోతాయని వైసీపీ నేతలు ఇప్పటికే చెబుతున్నారు. అయితే వాలంటీర్లను అవాంఛనీయ కార్యకలాపాలకు వాడుకుంటున్నారని, వాటి వల్ల ప్రజల డేటా ప్రభుత్వానికి చేరుతోందని తీవ్ర విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి.
ఏపీ రెవెన్యూ శాఖ మంత్రి ధర్మాన ప్రసాదరావు ఘాటు వ్యాఖ్యలు చేశారు. శ్రీకాకుళం జిల్లాలో గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమంలో పాల్గొన్న ఆయన రెచ్చగొట్టే వ్యాఖ్యలు చేశారని ఆరోపించారు. తెదేపా అధికారంలోకి వస్తే వాలంటీర్ వ్యవస్థపైనే ముందుగా లక్ష్యం చేసుకుంటారని చెప్పారు. ఈ నేపథ్యంలో చంద్రబాబు నాయుడు షూట్ చేసే ముందు వాలంటీర్లతో షూట్ చేయాలని చెప్పారు.వాలంటీర్లు ఎవరికీ అంత తేలికగా భయపడరని అన్నారు. ప్రతిపక్షాలకు భయపడాల్సిన అవసరం లేదు. ప్రభుత్వం ఏం చేస్తుందో, ఏ పార్టీ చేస్తుందో వాలంటీర్లు చెబితే తప్పేంటి? వాలంటీర్లు రాష్ట్ర పౌరులని, మంచి ప్రభుత్వం కోసం ప్రచారం చేసే అవకాశం వారికి లభిస్తుందని మంత్రి అన్నారు.
ఆశ్చర్యకరంగా ఓటర్లను మంచి మార్గంలో తీసుకెళ్లాలని వాలంటీర్లకు దిశానిర్దేశం చేశారు. చంద్రబాబు నాయుడు అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత వాలంటీర్లను తీసేస్తారేమో, ఆయన అధికారంలోకి రాకుండా వలంటీర్లు చూడాలని ధర్మాన అన్నారు. వాలంటీర్లను వైసీపీ కార్యకలాపాలకు వాడుకుంటోందని ప్రతిపక్షాలు నిప్పులు చెరుగుతున్నాయి. కొంతమంది వాలంటీర్ల పని తీరు కూడా వివాదాస్పదంగా మారింది. ఎన్నికల సంఘానికి కూడా ఫిర్యాదులు వెళ్లాయి.
వాలంటీర్లను ఎన్నికల విధులకు వినియోగించరాదని కూడా తెలిపింది. కానీ వైసీపీ మాత్రం ఆ ఆదేశాలను పాటించడం లేదన్న విమర్శలను ఎదుర్కొంటోంది.
ఇప్పుడు రెవెన్యూ శాఖ మంత్రి ధర్మాన ప్రసాదరావు కూడా ఇలాంటి వ్యాఖ్యలు చేయడం వివాదంగా మారింది.మరి మంత్రి వ్యాఖ్యలతో మొదలైన వివాదం ఎటువైపు దారితీస్తుందో వేచి చూడాల్సిందే.

Previous articleఏపీ ప్రభుత్వ ఉద్యోగులకు ఇంకా అందని జీతాలు !
Next articleబడ్జెట్ సమావేశాలు… కేటీఆర్ ను భవిష్యత్తు సీఎంగా
సూచించాయా?