లోకేశ్‌ పాదయాత్ర: భారీ జనాలు.. ఓట్లుగా మారతాయా?

టీడీపీ అధినేత నారా లోకేశ్‌ చేపట్టిన ‘యువ గళం’ పాదయాత్రకు ప్రజల నుంచి మంచి స్పందన వస్తోంది. జనవరి 27న ప్రారంభించిన పాదయాత్ర ఆయా నియోజకవర్గాల్లో తమ నాయకుడికి ఘనస్వాగతం పలుకుతున్న నేపథ్యంలో సాగుతోంది. మూడు రోజుల పాటు కుప్పంలో చేపట్టిన పాదయాత్రలో లోకేష్ పలువురిని కలిశారు. కుప్పం తన తండ్రి, టీడీపీ అధినేత ఎన్. చంద్రబాబు నాయుడు స్వస్థలం. వివిధ వర్గాల ప్రజలతో మమేకమై వారి బాధలను తెలుసుకున్నారు.
కూరగాయల మార్కెట్‌కు స్థలం కేటాయిస్తామని లోకేశ్‌ హామీ ఇచ్చారు. యువతకు పెద్దఎత్తున ఉపాధి కల్పిస్తామని హామీ ఇచ్చారు.యువతకు ఉద్యోగావకాశాలు కల్పించేందుకు అవసరమైన నైపుణ్య శిక్షణను అందజేస్తామని ఆయన హామీ ఇచ్చారు. మహిళల కోసం ప్రత్యేకంగా ప్రత్యేక మేనిఫెస్టోను రూపొందిస్తామని టీడీపీ లోకేష్ తెలిపారు.
ప్రజలు స్వచ్ఛందంగా పాదయాత్రలో పాల్గొంటూ లోకేష్ వెంట నడుస్తున్నారు. యువ గళం,జై లోకేష్ నినాదాలతో పార్టీ కార్యకర్తలు కూడా ఊహించని విధంగా వాతావరణం ఊపందుకుంది. పాదయాత్రకు అపూర్వ స్పందన వచ్చినప్పటికీ, వచ్చే ఎన్నికల్లో ప్రజల మద్దతు అంతా ఓట్‌గా మారుతుందా అనే సందేహం నెలకొంది.
పార్టీలో అట్టడుగు స్థాయిలో కొన్ని లోటుపాట్లు ఉన్నాయని, వాటినిపరిష్కరించాల్సిన అవసరం ఉందని, లోకేష్ నిర్వహించిన సమావేశాల్లో ఒకరిద్దరు నేతలు కూడా అదే విషయాన్ని ఎత్తి చూపుతున్నందున ఈ ప్రశ్నకు ప్రాధాన్యత ఉంది. గ్రౌండ్ లెవల్ వాస్తవాల నివేదికలపై నాయకులు లోకేష్ దృష్టిని సారించారు. ఎన్నికల సమయంలో పార్టీకి పెద్దపీట వేస్తారని, ఈ వైఫల్యాలను లోకేష్ పరిష్కరిస్తే బాగుంటుందని రాజకీయ పరిశీలకులు అభిప్రాయపడుతున్నారు.

Previous articleఆంధ్రా కొత్త డీజీపీగా సునీల్ కుమార్?
Next articleఏపీ ప్రభుత్వ ఉద్యోగులకు ఇంకా అందని జీతాలు !