నా వాగ్దానాలేవీ నెరవేర్చలేదు: పొంగులేటి శ్రీనివాస్‌రెడ్డి!

ఖమ్మం మాజీ ఎంపీ పొంగులేటి శ్రీనివాస్ రెడ్డి తెలంగాణ రాజకీయాల్లో ఆసక్తికర వ్యక్తి. ఆయన అధికార భారత రాష్ట్ర సమితి (BRS)లో ఉన్నారు. కానీ పార్టీ కార్యకలాపాలు, కార్యక్రమాలలో చురుకుగా పాల్గొనడం లేదు. పొంగులేటి పార్టీని పక్కన పెట్టేశారనే వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. ఈ వార్తలకు ఆజ్యం పోస్తూ ఖమ్మం మాజీ ఎంపీ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. ప్రభుత్వం ఏం చేసిందని ఓ పార్టీ నేత ప్రశ్నించారు. రాష్ట్రాన్ని విభజించి మనం సాధించామా అని ప్రశ్నించారు.
రాష్ట్రంలో 24 గంటల కరెంటు అమలు చేస్తున్నారా అని మాజీ ఎంపీ ప్రశ్నించారు. పొంగులేటి రుణమాఫీ స్కీమ్ అంశాన్ని కూడా లేవనెత్తారు, రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ఇప్పటికి ఎంత అప్పులు మాఫీ చేసిందని ప్రశ్నించారు. పొంగులేటి మాట్లాడుతూ, తాను ఇచ్చిన హామీల్లో ఒక్కటి కూడా నెరవేర్చలేదని,ఎన్నో ఇబ్బందులకు గురిచేశారన్నారు. ప్రజలు తన వెంట ఉన్నారని, అదే తనను ముందుకు సాగిస్తోందని, అధికారం శాశ్వతం కాదని, ప్రజలు గుర్తుంచుకోవాలని పొంగులేటి అన్నారు.
పార్టీకి టిక్కె ట్ దక్కకపోయినా పార్టీ ప్రజాప్రతినిధుల గెలుపునకు కృషి చేశానని మాజీ ఎంపీ అన్నారు.మధిర మున్సిపల్ ఎన్నికలపై పొంగులేటి శ్రీనివాస్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ తన వల్లే పార్టీ ఎన్నికల్లో విజయం సాధించిందని అన్నారు. పొంగులేటి తన విధేయతను బీఆర్‌ఎస్‌ నుంచి వేరే పార్టీలోకి మార్చుకోవడం గురించి చాలా వింటున్నాం. ఆయన వ్యాఖ్యలు అభిప్రాయానికి అవసరమైన ఊపును ఇచ్చాయి. అంతేకాదు, తన అనుచరులను కలిసేందుకు జరిగిన ఆత్మీయ సమ్మేళనం కార్యక్రమంలోనూ వ్యాఖ్యలు చేశారు.
పొంగులేటి శ్రీనివాస్‌రెడ్డి బీఆర్‌ఎస్‌ నాయకత్వంపై నిర్ణీత వ్యవధిలో అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేస్తూ వస్తున్న విషయం ఇక్కడ చెప్పుకోవాలి. బీఆర్‌ఎస్‌లో తనను పక్కన పెట్టే అవకాశం ఉండటంతో ఆయన చేసిన వ్యాఖ్యలు పార్టీలో శ్రేయస్కరం కాదనే అభిప్రాయం ఏర్పడింది.
బీఆర్ఎస్ జాతీయ రాజకీయాల్లో కేంద్రంలో ప్రత్యామ్నాయ శక్తిని సృష్టించాలని భావిస్తున్న వేళ పొంగులేటి శ్రీనివాస్ రెడ్డి ఎపిసోడ్ పార్టీ నాయకత్వానికి కొత్త తలనొప్పి తెస్తోంది. నాయకులు కూడా సంతోషంగా లేని బీఆర్ఎస్ ని లక్ష్యంగా చేసుకోవడానికి ప్రతిపక్ష పార్టీలు ఎపిసోడ్‌ను ఉపయోగించుకోవచ్చు.

Previous articleగడప గడపకూ కార్యక్రమానికి ప్రభుత్వోద్యోగి శిక్షణ!
Next articleఆంధ్రా కొత్త డీజీపీగా సునీల్ కుమార్?