తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని పలు ప్రాంతాల్లో ఐటీ సోదాలు

తెలంగాణ, ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని వసుధ ఫార్మా కెమికల్‌ లిమిటెడ్‌లో ఆదాయపు పన్ను శాఖ మంగళవారం సోదాలు నిర్వహించింది. హైదరాబాద్‌తోపాటు పొరుగున ఉన్న ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని 50 ప్రాంతాల్లో ఐటీ అధికారుల బృందాలు ఏకకాలంలో సోదాలు నిర్వహించాయి. హైదరాబాద్‌లోని ఎస్‌ఆర్‌నగర్‌లోని కంపెనీ ప్రధాన కార్యాలయంలో ఈ బృందాలు తెల్లవారుజామున సోదాలు ప్రారంభించాయి. మాదాపూర్, జీడిమెట్ల తదితర ప్రాంతాల్లోని వసుధ,సోదరి సంస్థల ఆవరణలో కూడా సోదాలు జరిగాయి.
కంపెనీ సీఈవో, ఎండీ, డైరెక్టర్ల ఇళ్లలో కూడా ఐటీ అధికారులు సోదాలు నిర్వహిస్తున్నారు, కంపెనీ ఆదాయం, ఇతరులతో జరిపిన లావాదేవీలకు సంబంధించిన రికార్డులను అధికారులు తనిఖీ చేస్తున్నారు. ఈ నిధులను రియల్ ఎస్టేట్ వ్యాపారానికి మళ్లిస్తున్నారనే ఆరోపణల నేపథ్యంలో దాడులు జరిగాయి.
వసుధకు సంబంధించిన కొన్ని సంస్థలు రియల్ ఎస్టేట్ వ్యాపారంలో నిమగ్నమై ఉన్నట్లు చెబుతున్నారు. ఇటీవల కొన్ని రియల్‌ ఎస్టేట్‌ కంపెనీలపై ఐటీ అధికారులు జరిపిన దాడుల్లో ఈ విషయం వెలుగులోకి వచ్చింది. ఐటీ సోదాల్లో భాగంగా వసుధ ఛైర్మన్‌, మేనేజింగ్‌ డైరెక్టర్‌ ఎం.వెంకట రామరాజు, డైరెక్టర్లు ఎం.ఆనంద్‌, ఎంవీఎన్‌ మధుసుగన్‌ రాజు, ప్రసాద్‌రాజుల ఇళ్లలో సోదాలు జరుగుతున్నాయి.

Previous articleజగన్ వైజాగ్‌ రాజధాని ప్రకటన కోర్టు ధిక్కారమా?
Next articleకోటంరెడ్డి టీడీపీలోకి చేరేoదుకు రంగం సిద్ధం?