కోటంరెడ్డి టీడీపీలోకి చేరేoదుకు రంగం సిద్ధం?

నెల్లూరు(రూరల్)వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ రెబల్ ఎమ్మెల్యే కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి ఒకట్రెండు రోజుల్లో తెలుగుదేశం పార్టీలో చేరే అవకాశాలు ఎక్కువగా కనిపిస్తున్నాయి.
నెల్లూరు నుంచి అందుతున్న సమాచారం ప్రకారం కోటంరెడ్డి పార్టీకి రాజీనామా చేసే అవకాశం ఉంది. ఆయన అసెంబ్లీ సభ్యత్వానికి కూడా రాజీనామా చేస్తారా లేదా అన్నది ఇప్పుడే తెలియనప్పటికీ, త్వరలోనే ఆయన టీడీపీలో చేరతారని భావిస్తున్నారు.
గత 24 గంటల్లో తన పార్టీ అనుచరులు, స్నేహితులు, శ్రేయోభిలాషులతో వరుస సమావేశాలు నిర్వహించి వైఎస్సార్‌సీపీ నుంచి వైదొలగడమే మేలని గత కొంతకాలంగా నెల్లూరు (రూరల్) ఎమ్మెల్యే ప్రతిరోజూ మరింత అవమానాన్ని ఎదుర్కోవాలి అని, అయితే, తన భవిష్యత్తు ఎలా ఉంటుందోనని ఆయన పరిస్థితిని అంచనా వేస్తున్నారు. ఒంటరి పోరు కంటే టీడీపీలో చేరడమే మంచిదని ఆయన శ్రేయోభిలాషులు చెప్పినట్లు సమాచారం.
టీడీపీకి చెందిన కొందరు సీనియర్ నేతలు ఆయనతో టచ్‌లో ఉన్నారని, దీంతో ఆయన టీడీపీలో చేరాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం. మరోవైపు జగన్ కూడా నెల్లూరు రూరల్ నియోజకవర్గంలో కోటంరెడ్డికి ప్రత్యామ్నాయం చూపేందుకు సిద్ధమవుతున్నారు. అయితే ఆయన రాజీనామా కనీసం పక్క నియోజకవర్గాలపైనా ప్రభావం చూపుతుంది కాబట్టి, వైఎస్సార్సీ అధినేత అంత తేలిగ్గా తీసుకోవడం లేదు.
నియోజకవర్గంలో కోటంరెడ్డి స్థానంలో కోటంరెడ్డి సోదరుడు గిరిధర్ రెడ్డి లేదా ఆనం విజయకుమార్ రెడ్డికి ఇద్దరు నేతలను జగన్ గుర్తించినా ఇంచార్జీగా ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డిని నియమించారు.

Previous articleతెలుగు రాష్ట్రాల్లోని పలు ప్రాంతాల్లో ఐటీ సోదాలు
Next articleజగన్‌ ప్రభుత్వానికి అభివృద్ధి అంటే తెలియదు: లోకేష్ !