జనసేనకు గుడ్‌బై చెప్పనున్న నాదెండ్ల?

పవన్ కళ్యాణ్ రాజకీయ వ్యవహారశైలిపై జనసేన పార్టీ నేతలు తీవ్ర అసంతృప్తికి లోనైనట్లు తెలుస్తోంది. ముఖ్యంగా పార్టీలో రెండో స్థానంలో ఉన్న నాదెండ్ల మనోహర్ పొత్తుల విషయంలో కళ్యాణ్ వ్యవహరిస్తున్న తీరుపై తీవ్ర అసహనానికి, అసంతృప్తికి లోనైనట్లు సమాచారం.
రిపోర్టుల ప్రకారం, కళ్యాణ్ ఈ విషయంలో అనాలోచితంగా, చంచలంగా ఉండటం పార్టీని బలోపేతం చేయడంలో సహాయపడటం కంటే నష్టాన్ని కలిగిస్తుందని మనోహర్ అభిప్రాయపడ్డారు. పార్టీ బలోపేతానికి కృషి చేయకుండా పొత్తుల కోసం కళ్యాణ్ దృష్టి సారించడంపై కూడా మనోహర్ అసంతృప్తిగా ఉన్నట్లు సమాచారం. ఆయన ఈ ఆందోళనలను జనసేన పార్టీలోని ఇతర నాయకులకు వ్యక్తం చేసినట్లు సమాచారం, కళ్యాణ్ చర్యలు ఎవరికీ నమ్మలేని పరిస్థితికి కారణమయ్యాయని చెప్పేంత వరకు వెళ్ళారు.
కళ్యాణ్ వైఖరి భారతీయ జనతా పార్టీ, తెలుగుదేశం పార్టీతో సహా ఇతర రాజకీయ పార్టీలలో కూడా నిరుత్సాహానికి కారణమైనట్లు కనిపిస్తోంది. కళ్యాణ్ వ్యవహారశైలితో ఈ పార్టీలు విసిగి పోతున్నాయని, సొంత పనులపైనే దృష్టి సారించి ముందుకు సాగుతున్నాయని మనోహర్ అంటున్నారు.
మనోహర్ స్వయంగా తెనాలి నుంచి వచ్చే ఎన్నికల్లో పోటీ చేసేందుకు సిద్ధమవుతున్నట్లు సమాచారం. అయితే తన గెలుపుపై పూర్తి నమ్మకం లేనట్లు కనిపిస్తోంది. కళ్యాణ్ వైఖరికి విసిగిపోయిన మనోహర్ తన ఎంపికలను పరిశీలిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. పరిస్థితిపై స్పష్టమైన అవగాహన పొందడానికి, నిర్ణయం తీసుకునే ముందు మరికొంత కాలం వేచి ఉంటానని ఆయన చెప్పినట్లు సమాచారం.

Previous articleఅవినాష్ రెడ్డికి సీబీఐ నోటీసుల వెనుక బీజేపీలోని స్లీపర్ సెల్స్?
Next articleజగన్‌ను ఇబ్బంది పెట్టనున్న గుడివాడ అత్యుత్సాహం…!