టాప్ 10లో కనిపించని కేసీఆర్ పేరు !

దేశంలోని సమకాలీన రాజకీయాలు, రాజకీయ పరిస్థితులపై లోతైన సర్వేలు, అధ్యయనాలు చేసే మీడియా సంస్థగా ఇండియా టుడేకు మంచి పేరుంది. ఇండియా టుడే చాలా సంవత్సరాలుగా సి-వోటర్‌తో కలిసి జాతీయ, రాష్ట్ర రాజకీయాలను విశ్లేషిస్తోంది.
తాజాగా దేశవ్యాప్తంగా ఉన్న రాష్ట్రాల్లో అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన ముఖ్యమంత్రులు ఎవరనే దానిపై ఓ సర్వే నిర్వహించారు. సర్వే యొక్క అభిప్రాయం ముగిసింది. ఇది గమనించవలసిన ఆసక్తికరమైన పరిశీలనను కలిగి ఉంది. ఈ సర్వే నివేదిక ప్రకారం, టాప్ 10 ప్రముఖ ముఖ్యమంత్రుల జాబితాలో తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ పేరు లేదు.
గతేడాది ప్రారంభంలో నిర్వహించిన సర్వేలో యూపీ ముఖ్యమంత్రి యోగి ఆదిత్యనాథ్ ఉత్తమ ముఖ్యమంత్రిగా నిలవగా, అరవింద్ కేజ్రీవాల్ రెండో స్థానంలో నిలిచారు. గతేడాది నిర్వహించిన సర్వేలో ఉత్తమ ముఖ్యమంత్రిగా ఒడిశా ముఖ్యమంత్రి నవీన్‌ పట్నాయక్‌ నిలిచారు. అంతకు ముందు మొదటి స్థానంలో ఉన్న యోగి ఏడో స్థానానికి దిగజారడం గమనార్హం.
మరియు తాజా సర్వేలో, ఒడిశా సిఎం నవీన్ పట్నాయక్ తన రాష్ట్ర ప్రజల నుండి 73.2 శాతం మద్దతుతో తన అగ్రస్థానాన్ని నిలబెట్టుకోగా, ఢిల్లీ సిఎం కేజ్రీవాల్ మళ్లీ రెండవ స్థానంలో నిలిచారు. అస్సాం ముఖ్యమంత్రి హిమంత బిశ్వశర్మ మూడో స్థానంలో నిలిచారు.
ఏపీ సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌ 39.7 రేటింగ్స్‌తో 10వ స్థానంలో నిలిచారు,జాతీయ రాజకీయాల ఆశయంతో టీఆర్‌ఎస్‌ను బీఆర్‌ఎస్‌గా మార్చిన తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్‌కు టాప్ టెన్‌లో చోటు దక్కలేదు. డిసెంబరులో జరగనున్న ఎన్నికల్లో కేసీఆర్ ఇమేజ్ పడిపోయిందని, అది పార్టీకి ప్రతికూలంగా పని చేస్తుందని ఈ సర్వే వెల్లడించింది.
జాతీయ స్థాయికి వెళ్లే ముందు కేసీఆర్ తన రాష్ట్రంపై దృష్టి సారించాలని రాజకీయ పరిశీలకులు అభిప్రాయపడుతున్నారు.

Previous articleజగన్‌ను ఇబ్బంది పెట్టనున్న గుడివాడ అత్యుత్సాహం…!
Next articleసోము వీర్రాజుపై కన్నా ఫిర్యాదు చేశాడా?