నేను ఎవరికీ భయపడాల్సిన అవసరం లేదు: గాలి జనార్దన రెడ్డి !

తాను ఎవరికీ భయపడాల్సిన అవసరం లేదని కర్ణాటకలో కల్యాణ రాజ్య ప్రగతి పార్టీ (కెఆర్‌పిపి)ని ప్రారంభించిన మైనింగ్ వ్యాపారి, రాజకీయ నాయకుడు గాలి జనార్దన రెడ్డి శనివారం అన్నారు. కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా రాష్ట్ర పర్యటన నేపథ్యంలో ఆయన ప్రకటన ప్రాధాన్యత సంతరించుకుంది.
ఫిబ్రవరి 10 నాటికి అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు తమ పార్టీ అభ్యర్థులను ప్రకటిస్తామని రెడ్డి తెలిపారు.
ఇటీవల దాడులు చేసి తన ఆస్తులను జప్తు చేయడంపై ఆయన మాట్లాడుతూ ఆస్తులను స్వాధీనం చేసుకోవడం ద్వారా నన్ను ఎవరూ బెదిరించలేరు. కోర్టులు ఉన్నాయి, ఈరోజు ఒక్క రూపాయి స్వాధీనం చేసుకుంటే భవిష్యత్తులో అది పది రూపాయలు అవుతుంది.
అభివృద్ధే అజెండాతో ప్రజల ముందుకు వెళ్తున్నానని ప్రచారంలో ఇతర పార్టీలపై అవగాహన కల్పిస్తానని చెప్పారు.ఈ పరిణామం రాష్ట్రంలో అధికారంలో ఉన్న బీజేపీకి ఎదురుదెబ్బగా కనిపిస్తోంది. రెడ్డి కొత్త పార్టీ హైదరాబాద్-కర్ణాటక జిల్లాల్లో అధికార బీజేపీని దెబ్బతీసే అవకాశం ఉంది.
జనార్దనరెడ్డి విలేకరులతో మాట్లాడుతూ నేను ఎవరికీ భయపడాల్సిన అవసరం లేదు నా పార్టీని నిర్వహిస్తాను. అందరినీ ఆహ్వానించి, నేనేం చేస్తున్నానో వివరించలేను’ అని అన్నారు.
రానున్న రోజుల్లో రాయచూరులో మెగా ర్యాలీ చేస్తానని, 10 రోజుల్లో చాలా మంది నాయకులు తమ పార్టీలో చేరుతున్నారని, 30 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో కొత్త పార్టీ అట్టడుగు స్థాయి వరకు చేరుకుందని అన్నారు. 13 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో అభ్యర్థులు ఉన్నారని, మిగిలిన వారిని ఫిబ్రవరి 10లోగా ప్రకటిస్తామని ఆయన చెప్పారు.

Previous articleసోము వీర్రాజుపై కన్నా ఫిర్యాదు చేశాడా?
Next articleవైసీపీకి బీఆర్ఎస్ మద్దతు.. ఏం జరుగుతోంది?