వైజాగ్‌లో జగన్‌తో కేసీఆర్‌ భేటీ అవుతారా?

జాతీయ రాజకీయ ఆశయాలతో, తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ తన టీఆర్‌ఎస్‌ను బీఆర్‌ఎస్‌గా మార్చుకున్నారు, కానీ కేసీఆర్ ఇప్పటివరకు తన స్నేహితుడు అంటే ఏపీ సీఎం వైఎస్ జగన్ రెడ్డిని కలవలేదు. తాజా నివేదికల ప్రకారం, కేసీఆర్, జగన్ ఈ నెలాఖరులో ఒకే వేదికను పంచుకునే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు.
విశాఖ శారదా పీఠం బ్రహ్మోత్సవం కార్యక్రమానికి కేసీఆర్, జగన్ లకు ఆహ్వానాలు అందాయి. ఈ క్ర‌మంలోనే కేసీఆర్, జ‌గ‌న్ లు ఇరువురూ మెచ్చే అవ‌కాశాలు ఎక్కువ‌గా ఉన్నాయి. జనవరి 27 నుంచి 31 వరకు విశాఖ శారదా పీఠం బ్రహ్మోత్సవాలు నిర్వహిస్తున్నారు. ఈ సందర్భంగా రాజశ్యామల యాగం జరుగుతుందని, ఈ క్రతువుకు కేసీఆర్ హాజరవుతారని శారదా పీఠం వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఇద్దరు సీఎంలు గతంలో శారదా పీఠాన్ని చాలాసార్లు సందర్శించారు. శారదా పీఠం అధినేత స్వరూపానందేంద్ర సరస్వతికి కేసీఆర్‌, జగన్‌తో సన్నిహిత సంబంధాలు ఉన్నాయి.
మరోవైపు కేసీఆర్ బీఆర్ఎస్ పేరుతో బహిరంగ సభలు నిర్వహిస్తూ ఇతర రాష్ట్రాల నేతలకు ఫోన్లు చేస్తున్నా ఏపీ సీఎం జగన్ కు ఇంతవరకు చేయలేదు. బీజేపీకి వ్యతిరేకంగా కేసీఆర్ జాతీయ రాజకీయాల్లోకి అడుగుపెట్టగా, జగన్ మాత్రం బీజేపీకి దగ్గరవుతున్నారు. కేసీఆర్‌ జగన్‌ను సంప్రదించకపోవడానికి ఇదే ప్రధాన కారణం.
మొదట్లో తెలంగాణ సిఎం, ఎపి సిఎంలు గొప్ప స్నేహాన్ని ప్రదర్శించారు కానీ కృష్ణా నదీ జలాల పంపకం, పోతిరెడ్డిపాడు ప్రాజెక్టుతో విభేదాలు బయటపడ్డాయి. తెలంగాణలో రాజకీయ పార్టీని స్థాపించిన జగన్ సోదరి షర్మిల కేసీఆర్‌పై విమర్శలు గుప్పించడం బీఆర్‌ఎస్‌ అధినేతను మరింత ఆగ్రహానికి గురిచేసింది. షర్మిల మార్కు రాజకీయమా అనే విషయంలో అనేక సందిగ్ధతలు ఉన్నప్పటికీ, బీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వంపై ఆమె నిరంతర దాడికి కేసీఆర్ ఆమెతో పాటు జగన్‌పై తీవ్రంగా కలత చెందుతున్నారు.
ఏకంగా బీఆర్‌ఎస్‌ను విస్తరిస్తున్న కేసీఆర్ ఇప్పటికే ఏపీ బీఆర్‌ఎస్ చీఫ్‌గా తోట చంద్రశేఖర్‌ను నియమించారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో ఏపీలో బీఆర్‌ఎస్ పోటీ చేయడం ఖాయమని, అయితే జగన్‌తో పొత్తు పెట్టుకుంటే ఏపీలో కేసీఆర్ తీరుపై కొందరికి అనుమానాలు ఉన్నాయని అంటున్నారు.
ఈ నేపథ్యంలో శారదా పీఠంలో జరుగుతున్న ఈ కార్యక్రమం అత్యంత ప్రాధాన్యతను సంతరించుకుంది. కేసీఆర్, జగన్‌లు ఒకరినొకరు కలుస్తారా అన్నది ఆసక్తిగా మారింది. నాలుగు రోజుల పాటు జరగనున్న ఈ కార్యక్రమానికి కేసీఆర్, జగన్ వేర్వేరు తేదీల్లో హాజరయ్యే అవకాశం ఉందని ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి.
కేసీఆర్, జగన్ కలుస్తారా లేదా అనేది చూడాలి !

Previous articleలోకేష్ పాదయాత్రను పర్యవేక్షించేందుకు భారీ బృందం!
Next articleదిల్ రాజుకు పద్మశ్రీకి రికమండ్ చేసిన కేసీఆర్?