2024సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ముందు ఏపీ డీజీపీగా సునీల్ కుమార్?

డైరెక్టర్ జనరల్ ఆఫ్ పోలీస్ (DGP-హెడ్ ఆఫ్ పోలీస్ ఫోర్స్).ఈ ఊహాగానాలకు బలం చేకూరుస్తూ సునీల్ కుమార్ ట్విట్టర్‌లో ఇలా వ్రాస్తూ,నేను డీజీపీగా పదోన్నతి పొందిన తర్వాత, CIDని విడిచిపెట్టిన 3 సంవత్సరాల అద్భుతమైన, చిరస్మరణీయమైన ప్రయాణం తర్వాత, ఏపీ సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌కు సునీల్‌కుమార్‌ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.నాకు ఈ అవకాశం ఇచ్చినందుకు,నా విధిని నిర్వర్తించడంలో పూర్తి మద్దతు ఇచ్చినందుకు గౌరవనీయ ముఖ్యమంత్రికి ధన్యవాదాలు అని ఐపిఎస్ అధికారి అదే ట్వీట్‌లో తెలిపారు.2024 సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ముందు సునీల్ ఏపీ పోలీసు విభాగానికి అధిపతిగా ఉంటారని కొన్ని మీడియా నివేదికలు పేర్కొన్నాయి.ఏపీ సీఐడీ కొత్త చీఫ్‌గా ఏపీ డిజాస్టర్ అండ్ ఫైర్ సర్వీసెస్ డీజీ సంజయ్ నియమితులయ్యారు.

Previous articleపాదయాత్రను పునఃప్రారంభించనున్న షర్మిల!
Next articleబీజేపీని వీడి జనసేనలో చేరనున్న కన్నా!