పాదయాత్రను పునఃప్రారంభించనున్న షర్మిల!

వైఎస్ఆర్ తెలంగాణ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి సోదరి వైఎస్ షర్మిల సరిగ్గా రెండు నెలల విరామం తర్వాత జనవరి 28 నుండి తన పాదయాత్రను పునఃప్రారంభించనున్నారు. నవంబర్ 28న షర్మిల తన కాన్వాయ్‌పై, కారవాన్‌పై భారత రాష్ట్ర సమితి ఎమ్మెల్యే పెద్ది సుదర్శన్‌రెడ్డి మద్దతుదారులు దాడి చేయడంతో వరంగల్ జిల్లా నర్సంపేటలో తన పాదయాత్రను నిలిపివేయాల్సి వచ్చింది.
తదనంతరం,షర్మిలకు మీడియా, రాజకీయ వర్గాల్లో విపరీతమైన కవరేజ్ వచ్చింది,ఆమెను పోలీసులు అరెస్టు చేశారు, ఆమె కారులో ఉండగానే హైదరాబాద్ పోలీసులు ఆమె కారును లాక్కెళ్లారు. ఆమె లోటస్ పాండ్ వద్ద ఆమె ఆమరణ నిరాహార దీక్షను పోలీసులు భగ్నం చేశారు. ఆమె సృష్టించిన సంచలనం ఏమిటంటే, ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ కూడా ఆమెకు ఫోన్ చేసి సానుభూతి తెలిపారు. కేసీఆర్ ప్రభుత్వంపై ఆమె చేస్తున్న పోరాటానికి వివిధ వర్గాల నుంచి మద్దతు లభించింది
అనంతరం ఖమ్మంలో ర్యాలీ నిర్వహించిన షర్మిల వచ్చే ఎన్నికల్లో పాలేరు నుంచి పోటీ చేస్తానని ప్రకటించారు.
కానీ ఆశ్చర్యకరంగా, ఆ తర్వాత ఆమె నుండి పెద్దగా ఏమీ వినబడలేదు.అప్పుడప్పుడు ప్రకటన తప్ప ఆమె నుండి ఎటువంటి చర్య కార్యక్రమం జరగలేదు.మంగళవారం నాడు షర్మిల ఎక్కడ విరామం తీసుకున్నారో అదే స్థలం నుంచి మళ్లీ పాదయాత్రను ప్రారంభిస్తానని ప్రకటించారు.షెడ్యూల్ ప్రకారం పర్యటనను పూర్తి చేస్తానని ఆమె చెప్పారు. ఆమె పాదయాత్ర పూర్తి చేసేందుకు మరో మూడు, నాలుగు వందల కిలోమీటర్లు నడవాల్సి ఉంది.
కేసీఆర్, అవినీతి మరియు నిరంకుశ ప్రభుత్వాన్ని దృఢంగా బేషరతుగా ఎదుర్కొన్నది వైయస్ఆర్టీపీ మాత్రమే అని ఆమె పేర్కొన్నారు. కాళేశ్వరం, పాలమూరు, నిరుద్యోగం లేదా ఇతర సమస్యలతో పోరాడినట్లుగా, విఫలమైన వాగ్దానానికి సంబంధించిన తన అసమర్థ పాలనను తాను కొనసాగిస్తానని షర్మిల అన్నారు. ఈ అవినీతి పాలన అంతానికి కౌంట్‌డౌన్‌ ప్రారంభమైందని ఆమె అన్నారు.
ఈ సందర్భంగా ఆమె బిఆర్‌ఎస్ విఫలమైన ఖమ్మం షో వారి నాటకాలు దేశవ్యాప్తంగా విస్తరిస్తున్నాయని,అయితే రాష్ట్రంలో విఫలమవుతున్నాయని ఆమె దుయ్యబట్టారు.
పాలేరులో నా ప్రవేశం, నల్గొండలోని సమీప ప్రాంతాలతో పాటు మొత్తం జిల్లాలో వైఎస్‌ఆర్‌టిపి దాని ప్రజాదరణ ఉనికిలో పెరుగుతోందని కేసీఆర్ గ్రహించాడు అని ఆమె చెప్పారు.

Previous articleబీజేపీతో పొత్తుపై పవన్ కళ్యాణ్ వ్యాఖ్యలు!
Next article2024సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ముందు ఏపీ డీజీపీగా సునీల్ కుమార్?