బీజేపీతో పొత్తుపై పవన్ కళ్యాణ్ వ్యాఖ్యలు!

ఆంధ్ర రాష్ట్రానికి సంబంధించిన రాజకీయ పొత్తుల గురించి చాలా చర్చలు జరిగాయి.ప్రస్తుతానికి జనసేన బిజెపితో పొత్తులో ఉంది, అయితే జనసేన, టిడిపి తిరిగి కలుస్తాయని విస్తృతమైన ఊహాగానాలు ఉన్నాయి బిజెపి రెండింటిలో చేరడం సందేహాస్పదమే.జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ రాజకీయ పొత్తుపై మరోసారి మాట్లాడారు. ఆయన మంగళవారం కొండగట్టులో తన వారాహి (ప్రచార వాహనం)కి ప్రత్యేక పూజలు (వాహన)కోసం వచ్చారు.
ప్రస్తుతం జనసేన పార్టీ బీజేపీతో పొత్తులో ఉంది. బీజేపీ బంధాన్ని తెంచుకోవాలనుకుంటే,కొత్త మిత్రపక్షాల గురించి ఆలోచిస్తాం, అది జరగకపోయినా, 2024లో ఒంటరిగా పోటీ చేస్తాం.(టీడీపీ-బీజేపీ-జనసేన) కలయికను కాలమే నిర్ణయిస్తుంది. ఎన్నికల సమయంలోనే రాజకీయ పొత్తు గురించి ఆలోచిస్తాం అని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు.
పవన్ కళ్యాణ్ మాటలలో చాలా అనిశ్చితి ఉంది.అవును సమయం అతని భాగస్వాములను నిర్ణయిస్తుంది. అందుకు భిన్నంగా తమకు తెలిసిన కారణాల వల్ల తెలుగుదేశంతో మళ్లీ కలిసేందుకు బీజేపీ ఆసక్తి చూపడం లేదు. బలవంతపు పొత్తులు లేవని, రెండు రాజకీయ పార్టీలు ఉమ్మడి వేదికను పంచుకోవటం అనివార్యమని ఏపీ బీజేపీ నేత జీవీఎల్ స్పష్టం చేశారు.

Previous articleఇప్పుడు పవర్ కోసం పవన్ రాజ శ్యామల యాగం!
Next articleపాదయాత్రను పునఃప్రారంభించనున్న షర్మిల!