లోకేష్ పాదయాత్రను పర్యవేక్షించేందుకు భారీ బృందం!

జనవరి 27 నుంచి ప్రారంభం కానున్న తెలుగుదేశం పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి, పార్టీ అధ్యక్షుడు ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు తనయుడు నారా లోకేష్ పాదయాత్రకు ఆంధ్రప్రదేశ్ పోలీసు శాఖ అనుమతిపై సస్పెన్స్ కొనసాగుతుండగా, టీడీపీ యాత్రకు భారీ సన్నాహాలు చేస్తోంది. చిత్తూరు జిల్లా కుప్పం నుంచి శ్రీకాకుళం జిల్లా ఇచ్చాపురం వరకు దాదాపు 4000 కిలోమీటర్ల మేర 4000 కిలోమీటర్ల మేర లోకేష్ పాదయాత్రను పర్యవేక్షించేందుకు 750 మంది యువకులు, సీనియర్లతో కూడిన కోర్ టీమ్‌ను టీడీపీ నియమించిందని పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.
రూట్ మ్యాప్‌ను అమలు చేయడం, పరిస్థితిని బట్టి ఏవైనా మార్పులు చేయడంతో సహా వివిధ బాధ్యతలను అప్పగించే బృందాన్ని వేర్వేరు సమూహాలుగా విభజించారు. లోకేష్ ఎక్కడికి వెళ్లినా స్థానిక నేతలు ఆయనకు స్వాగతం పలుకడం,స్థానికులతో సమావేశాల ఏర్పాటు, బహిరంగ ప్రసంగాలు, రాత్రిపూట హాల్ట్‌లు, శిబిరాల వద్ద వైద్య,భోజన సదుపాయాలు, వాహనాల ఏర్పాట్లు, మీడియా ప్రచారం వంటి అంశాలను కూడా వారు పరిశీలిస్తారు.
స్థానిక పరిస్థితులను బట్టి, పాదయాత్రలో ఆయన లేవనెత్తాల్సిన అంశాలను బట్టి లోకేష్ ప్రసంగాల తయారీని ప్రత్యేక కోర్ టీమ్ నిర్వహిస్తుంది. లోకేశ్ మొదటిసారిగా ప్రజలకు పెద్దగా చేరువవుతున్నందున, ప్రతికూల ప్రచారానికి దారితీసే అవాంతరాలు అతని ప్రసంగాలలో ఉండకూడదు అని పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి. అంతేకాకుండా, ప్రచారంలో లోకేష్‌కు సహాయం చేయడానికి 14,000 మంది సాధారణ మరియు ఐటీ నిపుణులు, ప్రవాస భారతీయులతో కూడిన బృందాన్ని గుర్తించారు.వారు భారతదేశంలో మరియు విదేశాలలో సోషల్ మీడియా ప్రచారాన్ని చూసుకుంటారు.
750 మంది కోర్-టీమ్,14,000-బేసి టీమ్ సభ్యులు ఎటువంటి లాభాలను ఆశించకుండా లోకేష్ కోసం స్వచ్ఛంద సేవ మాత్రమే చేస్తారు అని పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి. 40 రోజుల క్రితమే లోకేశ్ పాదయాత్రకు అనుమతి ఇవ్వాలని, రెండు వారాల క్రితమే అనుమతి కోరినప్పటికీ అనుమతి ఇవ్వాలని పోలీసులు మల్లీ చేయడంపై టీడీపీ నేతలు మండిపడుతున్నారు. జనవరి 20 వరకు డీజీపీ స్పందించలేదని, నేను రిమైండర్ పంపిన తర్వాత మరుసటి రోజే లోకేష్‌ని ఎవరు ఎక్కడ కలుస్తారు తదితర వివరాలన్నీ కోరుతూ లేఖ రాశారని టీడీపీ పొలిట్‌బ్యూరో సభ్యుడు వర్ల రామయ్య తెలిపారు.

Previous articleబీజేపీని వీడి జనసేనలో చేరనున్న కన్నా!
Next articleవైజాగ్‌లో జగన్‌తో కేసీఆర్‌ భేటీ అవుతారా?