కడప వైసీపీ నుంచి టీడీపీలో చేరనున్నరెడ్డిలు !

వైసీపీ నేతలు డీఎల్ రవీంద్రారెడ్డి,వీర శివారెడ్డి పార్టీని వీడి తెలుగుదేశంలో చేరనున్నారు.ఈ విషయాన్ని మాజీ ఎమ్మెల్యే వీర శివారెడ్డి తప్ప మరెవరూ ధృవీకరించలేదు. మార్చిలో తాను డిఎల్‌తో కలిసి టిడిపిలో చేరుతానని చెప్పారు. వీర శివా రెడ్డి జూన్ 2022 లో నారా లోకేష్‌ను కలిశారు మరియు ఈ సమావేశం తరువాత, వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికలలోపు తాను టిడిపిలో భాగమవుతానని ఖచ్చితంగా చెప్పారు.
అభివృద్ధిలో రాష్ట్రం 20 ఏళ్లు వెనక్కు వెళ్లింది అని వీర శివారెడ్డి అన్నారు.వీర శివారెడ్డి గతంలో కమలాపురం నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహించారు. ప్రస్తుతం ఈ నియోజకవర్గం నుంచి సీఎం జగన్ మామ రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. 2019 ఎన్నికల్లో వీర శివారెడ్డి రవీంద్రనాథ్ రెడ్డికి మద్దతు ఇవ్వడంతో కడప జిల్లాలో వైసీపీ క్లీన్ స్వీప్ చేయగలిగింది.
వీర శివా రెడ్డి ఎమ్మెల్యే టిక్కెట్టు ఆశిస్తున్నారా లేదా అనేది స్పష్టంగా తెలియదు కానీ ప్రధాన స్రవంతి ఎన్నికల్లో పోటీ చేసే ఆసక్తి తనకు లేదని గతంలోనే స్పష్టం చేశారు. అయినప్పటికీ నియోజకవర్గంలో బలమైన క్యాడర్, ఉనికి ఉన్నందున వీర శివా రెడ్డి ఎన్నికలలో ప్రభావవంతమైన పాత్ర పోషించగలరు. ఇది జగన్ సొంత జిల్లాలో టీడీపీకి లాభం చేకూర్చడంతోపాటు గణనీయంగా లాభిస్తుంది.

Previous articleఏపీ ప్రభుత్వ ఉద్యోగులపై ప్రతీకారం మొదలైందా?
Next articleప్రైవేటీకరణ దిశగా గన్నవరం విమానాశ్రయం?