కియా క్రెడిట్ కొట్టేయాలని విజయ సాయి రెడ్డి చేసిన ప్రయత్నానికి ఎదురుదెబ్బ!

తెలుగుదేశం పార్టీ,వైఎస్సార్‌సీపీ మధ్య విభజిత ఆంధ్రప్రదేశ్‌కు ఏ పార్టీ ఎక్కువ కంపెనీలు తీసుకొచ్చిందనేది చాలా కాలంగా నలుగుతున్న ప్రశ్న. రెండు పార్టీలు తమ వంతు ప్రయత్నం చేశాయని చెబుతున్నారు. రాష్ట్రంలోని కంపెనీలన్నింటినీ అధికార పార్టీ అంతం చేస్తోందని ప్రతిపక్ష పార్టీ ఆరోపిస్తోంది. వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి లేదా ఆయన తండ్రి వైఎస్‌ఆర్‌ హయాంలోనే రాష్ట్రంలోని కంపెనీలు రాష్ట్రానికి వచ్చాయని అధికార వైఎస్సార్‌సీపీ వ్యూహరచన చేస్తోంది.కానీ క్రెడిట్ తీసుకోవడానికి అలాంటి గేమ్ వెనుదిరిగింది. ఆయన పాత ట్వీట్స్‌తో ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో ఆయన్ను ట్రోల్ చేస్తున్నారు.
Kia Carens 2023కి ఇండియన్ కార్ ఆఫ్ ది ఇయర్ అవార్డును పొందింది.ఇతర కంపెనీల నుండి గట్టి పోటీని ఎదుర్కొన్నప్పటికీ, దక్షిణ కొరియా కార్ల తయారీదారు ఈ అవార్డును కైవసం చేసుకుంది. దేశంలో ఓ 5,00,000 యూనిట్ల విక్రయాల మార్కును కంపెనీ చేరుకుంది. కోవిడ్ సమయంలో కూడా, కంపెనీ మంచి సంఖ్యలను నమోదు చేసింది. వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ రాజ్యసభ సభ్యుడు విజయసాయిరెడ్డి క్రెడిట్‌ను తీసుకుని సమయాన్ని వృథా చేయలేదు. మేడ్ ఇన్ ఆంధ్రప్రదేశ్ కియా కేరెన్స్‌కు ఈ అవార్డు లభించిందని ట్విట్టర్‌లో పేర్కొన్నారు. కారుకు అవార్డు రావడం పట్ల గర్వంగా ఫీలయ్యాడు.
రాజ్యసభ సభ్యుడు ట్వీట్ చేసిన వెంటనే, అతను సోషల్ మీడియాలో వేడిని ఎదుర్కోవడం ప్రారంభించాడు. అతని పాత ట్వీట్లను తవ్వి,ప్రజలు అతనిని ట్రోల్ చేస్తున్నారు. తెలుగుదేశం పార్టీ అధికారంలో ఉన్నప్పుడు ఇదే విజయసాయిరెడ్డి చైనాలోని కియా అతిపెద్ద యూనిట్‌ను మూసివేశారని, అనంతపురం ప్లాంట్‌పై అనేక సందేహాలు ఉన్నాయని అన్నారు. చంద్రబాబు నాయుడు రూ.2000 కోట్ల ప్రోత్సాహకాలు ఇస్తున్నారని ఆరోపించారు.
ఈ రెండు ట్వీట్లను ఉపయోగించి నెటిజన్లు, తెలుగుదేశం పార్టీ మద్దతుదారులు రాజ్యసభ సభ్యుడిని ట్రోల్ చేస్తున్నారు.కియాకు ప్రతిష్టాత్మకమైన అవార్డు వచ్చిన తర్వాత అధికార పార్టీ సభ్యుడు తన స్వరం, వెర్షన్ ఎలా మార్చుకున్నారని వారు అడుగుతున్నారు.
రాష్ట్రానికి ఏం చేశారో ప్రచారం చేయడంలో పార్టీ నాయకత్వం విఫలమైందని టీడీపీ అనుచరులు భావిస్తున్నారు. కియా, హీరో కంపెనీలను రాష్ట్రానికి తీసుకొచ్చినా, అమరావతి నిర్మాణాలను, అప్పటి అధికార పార్టీ ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లలేకపోయింది. గత ప్రభుత్వం సంస్థకు అన్ని సౌకర్యాలు కల్పించింది. భూమిని కేటాయించడం, అవసరమైన సహాయం అందించడంతోపాటు, అనంతపురంలో ఏర్పాటు చేసిన కియా దగ్గర కొరియన్ రెస్టారెంట్లు మనకు కనిపిస్తాయి.

Previous articleఎంపిక చేసిన కొంతమంది జాతీయ నాయకులను మాత్రమే కేసీఆర్ ఆహ్వానిం చారా?
Next articleవివేకా కేసులో కీలక పరిణామం.. వైఎస్ అవినాష్ రెడ్డికి సీబీఐ నోటీసులు!