వైరల్‌గా మారిన మంత్రి అమర్‌నాథ్ వ్యాఖ్యలు!

వైసీపీకి చెందిన గుడివాడ అమర్‌నాథ్ పెద్దగా నోరు విప్పారు, ప్రత్యర్థులపై ముఖ్యంగా పవన్ కళ్యాణ్‌పై అత్యంత నీచమైన భాషలో మాట్లాడుతున్నారు. అదే సమయంలో అమర్‌నాథ్ చాలా ఏపీ సీఎం వైఎస్ జగన్ ‘భజన’ చేస్తారు, తాజాగా అతను జగన్‌ను పొగడ్తలతో ముంచెత్తారు.

గత సీజన్‌లో ఏపీలో మంచి వర్షాలు కురిశాయని, సీఎం జగన్ చరిష్మా వల్లనే ఇది సాధ్యమైంది. జగన్ ముఖం చూసి వానదేవుడు రాష్ట్రానికి మంచి వర్షాలు కురిపించాడని, దీంతో రిజర్వాయర్లలో వ్యవసాయానికి సరిపడా నీరు అందిందని అన్నారు. పెట్టుబడులు ఏదైనా సరే, అదంతా సీఎం జగన్‌ పాలనాదక్షత అని మంత్రి అమర్‌నాథ్‌ అన్నారు. టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడును కార్నర్ చేసేందుకు ఏపీ ఐటీ మంత్రి ఈ అవకాశాన్ని వృథా చేసుకోలేదు. చంద్రబాబు, కరువు విడదీయరాని కవలలని, ఏపీకి ఆయన నిజంగా శాపమని ఓ సామెత ఉందని అమర్‌నాథ్ అన్నారు. అమర్‌నాథ్ వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి.

Previous articleఎన్నికలు సమీపిస్తున్న వేళ ఒక పార్టీ నుండి మరొక పార్టీకి జంప్ లు!
Next articleలోకేష్ పాదయాత్రకు పోలీసుల అనుమతిపై ఉత్కంఠ !