పవన్ ఆంధ్రాలో పర్యటన, తెలంగాణలో పూజలు!

జనసేన పార్టీ అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ జనవరి 24న తెలంగాణలోని శ్రీ ఆంజనేయ స్వామి ఆలయంలో తన ప్రచార వాహనం ‘వారాహి’కి ప్రత్యేక పూజలు చేయనున్నారు. జగిత్యాల జిల్లాలోని కొండగట్టులోని ప్రసిద్ధ ఆలయంలో జనసేన పార్టీ నాయకుడు ప్రత్యేక ప్రచార వాహనానికి వాహన పూజ చేయనున్నారు. అదే రోజు 32 నరసింహ స్వామి క్షేత్రాల దర్శనాన్ని ప్రారంభించనున్నారు. జగిత్యాలలోని ధర్మపురి పట్టణంలోని శ్రీ లక్ష్మీ నరసింహ క్షేత్రం నుండి దర్శనం ప్రారంభమవుతుంది. 2009లో కరీంనగర్ జిల్లాలో ఎన్నికల ప్రచారం సందర్భంగా ఆయన వాహనంపై హైటెన్షన్ వైర్ పడడంతో తృటిలో తప్పించుకున్నారు.
కొండగట్టు ఆంజనేయ స్వామి ఆశీర్వాదం వల్లే తాను ప్రాణాలతో బయటపడ్డానని, అందుకే ఈ ఆలయం నుంచే ముఖ్యమైన కార్యక్రమాన్ని ప్రారంభించాలని నిర్ణయించుకున్నానని ఆన్నారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో 2024 ఎన్నికల సమరానికి సిద్ధమవుతున్న పవన్ కళ్యాణ్ గత నెలలో ‘వారాహి’ పేరుతో ప్రత్యేకంగా రూపొందించిన వాహనాన్ని ఆవిష్కరించారు. ప్రచార వాహనంలో హై-సెక్యూరిటీ ఫీచర్లు ఉన్నాయి.ఇందులో పబ్లిక్ అడ్రస్ సిస్టమ్, CCTV కెమెరాలు ఉన్నాయి.
హైదరాబాద్‌లోని గ్యారేజీలో ఈ వాహనాన్ని రూపొందించారు.సాంకేతిక నిపుణులతో వాహనం యొక్క వివిధ ఫీచర్లను చర్చించి,కొన్ని మార్పులను సూచించాడు.
ఏప్రిల్-మే 2024లో ఎన్నికలు జరగనున్న ఆంధ్రప్రదేశ్ అంతటా ప్రచారం చేయడానికి జేఎస్పీ నాయకుడు వారాహి వాహనాన్ని ఉపయోగిస్తాడు.
దసరా తర్వాత రాష్ట్రవ్యాప్త పర్యటనను ప్రారంభించాలని అనుకున్నారు, కానీ అదే వాయిదా వేయబడింది.అతను ఇప్పుడు రాబోయే కొద్ది వారాల్లో పర్యటనను ప్రారంభించే అవకాశం ఉంది.అయితే ఆలివ్ గ్రీన్ వాహనం నడపడానికి పవన్ కళ్యాణ్ కు అనుమతి లేదని ఆంధ్రప్రదేశ్ రవాణా శాఖ అధికారి ఒకరు చెప్పడంతో వాహనం రంగుపై వివాదం చెలరేగింది. మోటారు వాహన చట్టం ప్రకారం ఆర్మీ సిబ్బందికి తప్ప మరే ప్రైవేట్ వాహనానికి ఆలివ్ గ్రీన్ కలర్ ఉపయోగించరాదని అధికారి తెలిపారు.
బీజేపీకి మిత్రపక్షంగా ఉన్న పవన్ కల్యాణ్ అధికార వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ (వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ)కి వ్యతిరేకంగా మహాకూటమికి ఏర్పటు చేసే పనిలో ఉన్నారు.
అధికార వ్యతిరేక ఓట్లు చీలిపోకుండా ఉండేందుకు బీజేపీ, తెలుగుదేశం పార్టీ (టీడీపీ)తో పొత్తు పెట్టుకోవాలని ఆయన ఆసక్తిగా ఉన్నారు.
జనసేన పార్టీ అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ వచ్చే ఏడాది అసెంబ్లీ ఎన్నికల నేపథ్యంలో అతి త్వరలో తన కొత్త ప్రచార వాహనం “వారాహి”పై ఆంధ్రప్రదేశ్లో ప్రజలకు చేరువయ్యేందుకు రాష్ట్రవ్యాప్త పర్యటనకు సిద్ధమవుతున్నారు. తాను రాష్ట్రం నలుమూలలా పర్యటిస్తానని ప్రకటించి, తన వాహనం రంగుతో సహా తన ప్రతిపాదిత యాత్రపై రకరకాల వ్యాఖ్యలు చేస్తున్న విమర్శకుల నోరు మూయించేందుకు “ఎవ్వర్రా ఆపేది” (నన్ను ఎవరు ఆపగలరు?) అనే నినాదాన్ని కూడా ఇచ్చారు.
వచ్చే ఎన్నికల్లో మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు నేతృత్వంలోని తెలుగుదేశం పార్టీతో చేతులు కలపవచ్చని వార్తలు వస్తున్న తరుణంలో పవన్ కళ్యాణ్ ప్రచారం ఆంధ్రప్రదేశ్లో రాజకీయ వాతావరణాన్ని ఖచ్చితంగా వేడెక్కిస్తుంది. ఆసక్తికరంగా, ఆంధ్రప్రదేశ్లో తన ప్రచారాన్ని ప్రారంభించేందుకు జనసేన అధినేత తెలంగాణను ఎంచుకున్నారు.జనవరి 24న జగిత్యాల జిల్లా కొండగట్టు నుంచి తన యాత్రను ప్రారంభించాలని నిర్ణయించారు.
ఆయన తన ఇష్ట దైవమైన ఆంజనేయ స్వామి నివాసమైన కొండగట్టులో తన వాహనం వారాహికి ప్రత్యేక పూజలు చేస్తారు.ఆ తర్వాత తెలంగాణలోని తన అభిమానులు,అనుచరులతో సమావేశం కానున్నారు. తరువాత, పవన్ లక్ష్మీ నరసింహ స్వామిని పూజించడానికి ధర్మపురికి వెళ్లనున్నారు.ధర్మపురిలో తన యాత్ర పేరును ప్రకటించనున్నారు. పవన్ తెలంగాణ, ఆంధ్రాలో “నరసింహ యాత్ర” చేపట్టాలని ప్లాన్ చేస్తున్నాడు, అతనికి బలం చేకూర్చడానికి సింహదేవుని ఆశీర్వాదం కోరుతున్నాడు అని వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous article2024 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో ప్రతిపక్ష టీడీపీ భారీ మెజార్టీతో గెలుస్తుందని ఆర్ ఆర్ ఆర్ జోస్యం!
Next articleపవన్‌కల్యాణ్‌ ఎక్కడ పోటీ చేసినా ఓడించాలని పట్టుదలతో ఉన్న జగన్ !